Alamin ang laman ng plato mo
Coconut drink, added vitamins
Calories at mga nutrisyon
22
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.3 g
Carbs2.6 g
Taba1.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 22 kcal —
- Protina 0.3 g 1%
- Carbohydrate 2.6 g 1%
- Taba 1.1 g 1%
- Saturated fat 0.9 g 5%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 0.2 g —
- Sodium 50.6 mg 2%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0 µg 0%
- Bitamina C 0.05 mg 0%
- Bitamina D 0.75 µg 4%
- Bitamina E 0.01 mg 0%
- Bitamina K 0.16 µg 0%
- Thiamin (B1) 0 mg 0%
- Riboflavin (B2) 0.38 mg 29%
- Niacin (B3) 0.08 mg 0%
- Bitamina B6 0 mg 0%
- Folate (B9) 1.4 µg 0%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 120 mg 9%
- Iron 0.21 mg 1%
- Magnesium 3.5 mg 1%
- Phosphorus 8.4 mg 1%
- Potassium 15.4 mg 0%
- Zinc 0.07 mg 1%
- Copper 0.02 mg 2%
- Manganese 0.07 mg 3%
- Selenium 0.56 µg 1%
- Iodine 0.3 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 22 | 0.3 g | 2.6 g | 1.1 g |
| 50 g | 50 g | 11 | 0.2 g | 1.3 g | 0.5 g |
| 150 g | 150 g | 33 | 0.5 g | 4 g | 1.6 g |
| 200 g | 200 g | 44 | 0.6 g | 5.3 g | 2.2 g |
| 250 g | 250 g | 55 | 0.8 g | 6.6 g | 2.7 g |
Mga kahawig na pagkain
- Hazelnut drink added vitamins28 kcal / 100 g
- Soya drink calcium vitamins alpro34 kcal / 100 g
- Soya drink sugar calcium vitamins alpro40 kcal / 100 g
- Almond drink sweetened alrpo24 kcal / 100 g
- Almond drink unsweetened alrpo12 kcal / 100 g
- Coconut drink plain with calcium and vitamin fortified22 kcal / 100 g
- Inuming niyogmay calcium at mga bitamina (bitamina B12, bitamina D)24 kcal / 100 g
- Coconut drink22 kcal / 100 g
- Rice drink nordic calcium vitamin d52 kcal / 100 g
- Oat drink without milk with added calcium and vitamins57 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Coconut drink, added vitamins
Ilang calories ang nasa 100 g ng Coconut drink, added vitamins?
Ang 100 g ng Coconut drink, added vitamins ay may 22 kcal, 0.3 g na protina, 2.6 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Coconut drink, added vitamins?
Ang 50 g ng Coconut drink, added vitamins ay may 11 kcal, 0.2 g na protina, 1.3 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Coconut drink, added vitamins?
Ang 150 g ng Coconut drink, added vitamins ay may 33 kcal, 0.5 g na protina, 4 g na carbohydrate at 1.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Coconut drink, added vitamins?
Ang 200 g ng Coconut drink, added vitamins ay may 44 kcal, 0.6 g na protina, 5.3 g na carbohydrate at 2.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Coconut drink, added vitamins?
Ang 250 g ng Coconut drink, added vitamins ay may 55 kcal, 0.8 g na protina, 6.6 g na carbohydrate at 2.7 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 34845 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla