Alamin ang laman ng plato mo
Açorda de bacalhau
Calories at mga nutrisyon
69
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.4 g
Carbs5.7 g
Taba3.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 69 kcal —
- Protina 3.4 g 7%
- Carbohydrate 5.7 g 2%
- Taba 3.5 g 4%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 0.5 g 2%
- Asukal 0.4 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 69 | 3.4 g | 5.7 g | 3.5 g |
| 50 g | 50 g | 35 | 1.7 g | 2.9 g | 1.8 g |
| 150 g | 150 g | 104 | 5.1 g | 8.6 g | 5.3 g |
| 200 g | 200 g | 138 | 6.8 g | 11 g | 7 g |
| 250 g | 250 g | 173 | 8.5 g | 14 g | 8.8 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Açorda de bacalhau
Ilang calories ang nasa 100 g ng Açorda de bacalhau?
Ang 100 g ng Açorda de bacalhau ay may 69 kcal, 3.4 g na protina, 5.7 g na carbohydrate at 3.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Açorda de bacalhau?
Ang 50 g ng Açorda de bacalhau ay may 35 kcal, 1.7 g na protina, 2.9 g na carbohydrate at 1.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Açorda de bacalhau?
Ang 150 g ng Açorda de bacalhau ay may 104 kcal, 5.1 g na protina, 8.6 g na carbohydrate at 5.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Açorda de bacalhau?
Ang 200 g ng Açorda de bacalhau ay may 138 kcal, 6.8 g na protina, 11 g na carbohydrate at 7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Açorda de bacalhau?
Ang 250 g ng Açorda de bacalhau ay may 173 kcal, 8.5 g na protina, 14 g na carbohydrate at 8.8 g na taba.
Pinagmulan: portfir 1011 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla