Alamin ang laman ng plato mo
Watercress
Calories at mga nutrisyon
niluto, pinatulo, walang mantika, may asin
26
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.6 g
Carbs0.7 g
Taba0.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 26 kcal —
- Protina 3.6 g 7%
- Carbohydrate 0.7 g 0%
- Taba 0.5 g 1%
- Hibla 2.3 g 8%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 26 | 3.6 g | 0.7 g | 0.5 g |
| 50 g | 50 g | 13 | 1.8 g | 0.3 g | 0.3 g |
| 150 g | 150 g | 39 | 5.4 g | 1 g | 0.8 g |
| 200 g | 200 g | 52 | 7.3 g | 1.4 g | 1 g |
| 250 g | 250 g | 65 | 9.1 g | 1.7 g | 1.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Saladong watercresshilaw, walang langis, walang asin23 kcal / 100 g
- Salad na watercressmay sarsa para sa salad – kamatis, sibuyas, perehil, suka at langis ng oliba, walang asin46 kcal / 100 g
- Garden cressluto, pinakuluán, tinanggalan ng tubig, na may asin23 kcal / 100 g
- Arugulaluto, walang langis, may asin20 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Watercress
Ilang calories ang nasa 100 g ng Watercress?
Ang 100 g ng Watercress ay may 26 kcal, 3.6 g na protina, 0.7 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Watercress?
Ang 50 g ng Watercress ay may 13 kcal, 1.8 g na protina, 0.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Watercress?
Ang 150 g ng Watercress ay may 39 kcal, 5.4 g na protina, 1 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Watercress?
Ang 200 g ng Watercress ay may 52 kcal, 7.3 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Watercress?
Ang 250 g ng Watercress ay may 65 kcal, 9.1 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 1.3 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0914B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla