Alamin ang laman ng plato mo
Kabute
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan
21
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.8 g
Carbs0.4 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 21 kcal —
- Protina 3.8 g 8%
- Carbohydrate 0.4 g 0%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 1%
- Hibla 1.1 g 4%
- Asukal 0.2 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 21 | 3.8 g | 0.4 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 11 | 1.9 g | 0.2 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 32 | 5.7 g | 0.6 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 42 | 7.6 g | 0.8 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 53 | 9.5 g | 1 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Puting kabutehilaw22 kcal / 100 g
- Pinaghalong kabutepinatuyo, pinakuluan134 kcal / 100 g
- Kabute ng portobelloinihaw29 kcal / 100 g
- Kabuteng butonespinakuluan39 kcal / 100 g
- Chanterellepinakuluan20 kcal / 100 g
- Kabuting buttonnilaga sa tubig29 kcal / 100 g
- Kabuteng champignonpinakuluan, niluto sa microwave o pinasingawan, sinala41 kcal / 100 g
- Kabuting shiitakeluto56 kcal / 100 g
- Mga gulayniluto, may asin42 kcal / 100 g
- Champignonnaka-kahon, pinatulo43 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kabute
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kabute?
Ang 100 g ng Kabute ay may 21 kcal, 3.8 g na protina, 0.4 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kabute?
Ang 50 g ng Kabute ay may 11 kcal, 1.9 g na protina, 0.2 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kabute?
Ang 150 g ng Kabute ay may 32 kcal, 5.7 g na protina, 0.6 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kabute?
Ang 200 g ng Kabute ay may 42 kcal, 7.6 g na protina, 0.8 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kabute?
Ang 250 g ng Kabute ay may 53 kcal, 9.5 g na protina, 1 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: NEVO (Netherlands) 20 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla