Alamin ang laman ng plato mo
Inuming niyog
Calories at mga nutrisyon
walang asukal, pinatibay, pinalamig
22
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.1 g
Carbs2.8 g
Taba1.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 22 kcal —
- Protina 0.1 g 0%
- Carbohydrate 2.8 g 1%
- Taba 1.2 g 1%
- Saturated fat 1 g 5%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 0.2 g —
- Sodium 10 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 40 µg 4%
- Bitamina C 0 mg 0%
- Bitamina D 1.7 µg 9%
- Thiamin (B1) 0 mg 0%
- Riboflavin (B2) 0.16 mg 12%
- Niacin (B3) 0.01 mg 0%
- Bitamina B6 0 mg 0%
- Folate (B9) 1 µg 0%
- Bitamina B12 0.2 µg 8%
Mga mineral
- Calcium 151 mg 12%
- Iron 0.26 mg 1%
- Magnesium 4 mg 1%
- Phosphorus 3 mg 0%
- Potassium 11 mg 0%
- Zinc 0.44 mg 4%
- Copper 0.01 mg 1%
- Manganese 0.05 mg 2%
- Selenium 0.2 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 22 | 0.1 g | 2.8 g | 1.2 g |
| 50 g | 50 g | 11 | 0 g | 1.4 g | 0.6 g |
| 150 g | 150 g | 33 | 0.1 g | 4.2 g | 1.7 g |
| 200 g | 200 g | 44 | 0.2 g | 5.6 g | 2.3 g |
| 250 g | 250 g | 55 | 0.2 g | 7 g | 2.9 g |
Mga kahawig na pagkain
- Inuming niyog na may banilyamay tamis, hindi pinalakas, pang-istante39 kcal / 100 g
- Inuming niyog na may tsokolatehindi pinatibay, matagal ang shelf life32 kcal / 100 g
- Inuming nakabatay sa halaman na almond at niyogsimple, walang asukal, pinatibay, pinalalamig21 kcal / 100 g
- Inuming almond at niyogsimple, walang asukal, hindi pinatibay, matagal ang shelf-life15 kcal / 100 g
- Karaniwang inuming soyhindi pinatibay, pinaligiran55 kcal / 100 g
- Gata ng niyogwalang asukal23 kcal / 100 g
- Tubig ng niyogwalang asukal17 kcal / 100 g
- Simpleng inuming bigaswalang asukal, pinatibay, pangmatagalan48 kcal / 100 g
- Purong tubig ng niyog18 kcal / 100 g
- Handa nang inumin at walang asukal na tubig ng niyogmga inumin18 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Inuming niyog
Ilang calories ang nasa 100 g ng Inuming niyog?
Ang 100 g ng Inuming niyog ay may 22 kcal, 0.1 g na protina, 2.8 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Inuming niyog?
Ang 50 g ng Inuming niyog ay may 11 kcal, 0 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Inuming niyog?
Ang 150 g ng Inuming niyog ay may 33 kcal, 0.1 g na protina, 4.2 g na carbohydrate at 1.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Inuming niyog?
Ang 200 g ng Inuming niyog ay may 44 kcal, 0.2 g na protina, 5.6 g na carbohydrate at 2.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Inuming niyog?
Ang 250 g ng Inuming niyog ay may 55 kcal, 0.2 g na protina, 7 g na carbohydrate at 2.9 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 7479 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla