Alamin ang laman ng plato mo
Cream cheese
Calories at mga nutrisyon
5% taba
116
calorieskcal bawat 100 g
Protina12 g
Carbs4.7 g
Taba5.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 116 kcal —
- Protina 12 g 24%
- Carbohydrate 4.7 g 2%
- Taba 5.3 g 7%
- Saturated fat 3.4 g 17%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 3 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 116 | 12 g | 4.7 g | 5.3 g |
| 50 g | 50 g | 58 | 6.1 g | 2.4 g | 2.7 g |
| 150 g | 150 g | 174 | 18 g | 7.1 g | 8 g |
| 200 g | 200 g | 232 | 24 g | 9.4 g | 11 g |
| 250 g | 250 g | 290 | 31 g | 12 g | 13 g |
Mga kahawig na pagkain
- Light na cream cheese195 kcal / 100 g
- Pampahid na cream cheesebatay sa cream cheese295 kcal / 100 g
- Cream cheese na walang tabawalang taba105 kcal / 100 g
- Cream cheese na mababa ang tabamababa ang taba208 kcal / 100 g
- Philadelphia cream cheese281 kcal / 100 g
- Paghahanda ng kremang kesomas mababa sa 10% taba sa tuyong sangkap64 kcal / 100 g
- Keso na palaman3% taba100 kcal / 100 g
- Sariwang keso330 kcal / 100 g
- Keso na palaman na mababa ang taba10% taba162 kcal / 100 g
- Spread na kesokaraniwan, binawasan ang taba154 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Cream cheese
Ilang calories ang nasa 100 g ng Cream cheese?
Ang 100 g ng Cream cheese ay may 116 kcal, 12 g na protina, 4.7 g na carbohydrate at 5.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Cream cheese?
Ang 50 g ng Cream cheese ay may 58 kcal, 6.1 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 2.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Cream cheese?
Ang 150 g ng Cream cheese ay may 174 kcal, 18 g na protina, 7.1 g na carbohydrate at 8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Cream cheese?
Ang 200 g ng Cream cheese ay may 232 kcal, 24 g na protina, 9.4 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Cream cheese?
Ang 250 g ng Cream cheese ay may 290 kcal, 31 g na protina, 12 g na carbohydrate at 13 g na taba.
Pinagmulan: slv 109 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla