Alamin ang laman ng plato mo
Collard greens
Calories at mga nutrisyon
30
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.6 g
Carbs2.8 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 30 kcal —
- Protina 3.6 g 7%
- Carbohydrate 2.8 g 1%
- Taba 0.3 g 0%
- Hibla 3 g 11%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 30 | 3.6 g | 2.8 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 15 | 1.8 g | 1.4 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 45 | 5.4 g | 4.2 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 60 | 7.3 g | 5.6 g | 0.5 g |
| 250 g | 250 g | 75 | 9.1 g | 7 g | 0.7 g |
Mga kahawig na pagkain
- Salad ng collard greenshilaw, may sarsa (kamatis, sibuyas, perehil, suka at langis), walang asin49 kcal / 100 g
- Saladang collard greenshilaw, may sarsa (kamatis, sibuyas, perehil, suka at langis), may asin50 kcal / 100 g
- Collardshilaw32 kcal / 100 g
- Dahong collardpinakuluan, pinatulo, walang mantika, walang asin25 kcal / 100 g
- Kale40 kcal / 100 g
- Repolyo na berde22 kcal / 100 g
- Mga dahon ng kohlrabi43 kcal / 100 g
- Mga dahon ng koliplor35 kcal / 100 g
- Kale na kulotnasa garapon25 kcal / 100 g
- Repolyohilaw25 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Collard greens
Ilang calories ang nasa 100 g ng Collard greens?
Ang 100 g ng Collard greens ay may 30 kcal, 3.6 g na protina, 2.8 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Collard greens?
Ang 50 g ng Collard greens ay may 15 kcal, 1.8 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Collard greens?
Ang 150 g ng Collard greens ay may 45 kcal, 5.4 g na protina, 4.2 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Collard greens?
Ang 200 g ng Collard greens ay may 60 kcal, 7.3 g na protina, 5.6 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Collard greens?
Ang 250 g ng Collard greens ay may 75 kcal, 9.1 g na protina, 7 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Pinagmulan: IFCT (India) C014 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla