Alamin ang laman ng plato mo
Scrambled egg o omelet
Calories at mga nutrisyon
manok, na may mga gulay
105
calorieskcal bawat 100 g
Protina9.8 g
Carbs1.8 g
Taba6.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 105 kcal —
- Protina 9.8 g 20%
- Carbohydrate 1.8 g 1%
- Taba 6.5 g 8%
- Saturated fat 2 g 10%
- Hibla 0.3 g 1%
- Asukal 1.7 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 105 | 9.8 g | 1.8 g | 6.5 g |
| 50 g | 50 g | 53 | 4.9 g | 0.9 g | 3.3 g |
| 150 g | 150 g | 158 | 15 g | 2.7 g | 9.8 g |
| 200 g | 200 g | 210 | 20 g | 3.6 g | 13 g |
| 250 g | 250 g | 263 | 25 g | 4.5 g | 16 g |
Mga kahawig na pagkain
- Buong itlog na scrambled o omeletmanok, niluto153 kcal / 100 g
- Omelet at scrambled eggs161 kcal / 100 g
- Omelet na may manokitlog, niluto sa mantikilya174 kcal / 100 g
- Scrambled eggmay gatas na mababa ang taba237 kcal / 100 g
- Buong itlog ng manokpritong itlog, omelet o binati150 kcal / 100 g
- Pinaghalong hinalong itlogmanok, nagyeyelo131 kcal / 100 g
- Itlog na hinalopinirito kasama ang kabuteng button148 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Scrambled egg o omelet
Ilang calories ang nasa 100 g ng Scrambled egg o omelet?
Ang 100 g ng Scrambled egg o omelet ay may 105 kcal, 9.8 g na protina, 1.8 g na carbohydrate at 6.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Scrambled egg o omelet?
Ang 50 g ng Scrambled egg o omelet ay may 53 kcal, 4.9 g na protina, 0.9 g na carbohydrate at 3.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Scrambled egg o omelet?
Ang 150 g ng Scrambled egg o omelet ay may 158 kcal, 15 g na protina, 2.7 g na carbohydrate at 9.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Scrambled egg o omelet?
Ang 200 g ng Scrambled egg o omelet ay may 210 kcal, 20 g na protina, 3.6 g na carbohydrate at 13 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Scrambled egg o omelet?
Ang 250 g ng Scrambled egg o omelet ay may 263 kcal, 25 g na protina, 4.5 g na carbohydrate at 16 g na taba.
Pinagmulan: ausnut F003694 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla