Alamin ang laman ng plato mo
Salad ng beet
Calories at mga nutrisyon
niluto, may sarsang pangsalad - parsley, suka ng mansanas, langis ng oliba, may asin
56
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.2 g
Carbs4.2 g
Taba3.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 56 kcal —
- Protina 1.2 g 2%
- Carbohydrate 4.2 g 2%
- Taba 3.4 g 4%
- Hibla 1.9 g 7%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 56 | 1.2 g | 4.2 g | 3.4 g |
| 50 g | 50 g | 28 | 0.6 g | 2.1 g | 1.7 g |
| 150 g | 150 g | 84 | 1.8 g | 6.3 g | 5.1 g |
| 200 g | 200 g | 112 | 2.5 g | 8.4 g | 6.8 g |
| 250 g | 250 g | 140 | 3.1 g | 11 g | 8.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Salad ng beet at karothilaw, may atsara na suka95 kcal / 100 g
- Salad na beetroothilaw, may salad dressing – perehil, suka ng mansanas, langis ng oliba, may asin74 kcal / 100 g
- Salad ng beetroothilaw, may sarsa para sa salad – perehil, katas ng lemon, langis ng oliba, may asin75 kcal / 100 g
- Beetrootluto, pinatulo, walang mantika, may asin27 kcal / 100 g
- Nilagang beetrootmay mantika, sibuyas at bawang, may asin66 kcal / 100 g
- Beetniluto42 kcal / 100 g
- Saladang pipinomay sarsang salad na may perehil at suka ng mansanas, may langis ng oliba, may asin42 kcal / 100 g
- Beetroot na nilagamay langis, sibuyas at bawang, walang asin67 kcal / 100 g
- Saladang chardsarsa na may kamatis, sibuyas, parsley, suka at mantika, may asin30 kcal / 100 g
- Puláng-ugatpinakuluan sa distilled water, walang asin, pinatulo43 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Salad ng beet
Ilang calories ang nasa 100 g ng Salad ng beet?
Ang 100 g ng Salad ng beet ay may 56 kcal, 1.2 g na protina, 4.2 g na carbohydrate at 3.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Salad ng beet?
Ang 50 g ng Salad ng beet ay may 28 kcal, 0.6 g na protina, 2.1 g na carbohydrate at 1.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Salad ng beet?
Ang 150 g ng Salad ng beet ay may 84 kcal, 1.8 g na protina, 6.3 g na carbohydrate at 5.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Salad ng beet?
Ang 200 g ng Salad ng beet ay may 112 kcal, 2.5 g na protina, 8.4 g na carbohydrate at 6.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Salad ng beet?
Ang 250 g ng Salad ng beet ay may 140 kcal, 3.1 g na protina, 11 g na carbohydrate at 8.5 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0491B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla