Alamin ang laman ng plato mo
sabaw ng gisantes at hamon
Calories at mga nutrisyon
gawa sa bahay
73
calorieskcal bawat 100 g
Protina4.1 g
Carbs9.8 g
Taba2.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 73 kcal —
- Protina 4.1 g 8%
- Carbohydrate 9.8 g 4%
- Taba 2.2 g 3%
- Saturated fat 1.1 g 5%
- Asukal 1.5 g —
- Sodium 235 mg 10%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 183 µg 20%
- Bitamina C 2 mg 2%
- Bitamina E 0.27 mg 2%
- Thiamin (B1) 0.13 mg 11%
- Riboflavin (B2) 0.03 mg 2%
- Niacin (B3) 0.6 mg 4%
- Pantothenic acid (B5) 0.29 mg 6%
- Bitamina B6 0.07 mg 4%
Mga mineral
- Calcium 14 mg 1%
- Iron 0.99 mg 6%
- Magnesium 21 mg 5%
- Phosphorus 56 mg 4%
- Potassium 194 mg 4%
- Zinc 0.6 mg 5%
- Copper 0.04 mg 4%
- Manganese 0.23 mg 10%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 73 | 4.1 g | 9.8 g | 2.2 g |
| 50 g | 50 g | 37 | 2.1 g | 4.9 g | 1.1 g |
| 150 g | 150 g | 110 | 6.2 g | 15 g | 3.3 g |
| 200 g | 200 g | 146 | 8.2 g | 20 g | 4.4 g |
| 250 g | 250 g | 183 | 10 g | 25 g | 5.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sabaw ng gisantes na may hamonde-lata, konsentrado141 kcal / 100 g
- Sopas ng gisantesmababang sodium, inihanda gamit ang kapantay na dami ng tubig62 kcal / 100 g
- Sabaw ng hating gisantesmay karne77 kcal / 100 g
- Sopas na may bacon at gulaygawang-bahay60 kcal / 100 g
- Cream na sopas na berdeng gisantesmay puting sarsa, may asin103 kcal / 100 g
- Gazpachogawa sa bahay46 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa sabaw ng gisantes at hamon
Ilang calories ang nasa 100 g ng sabaw ng gisantes at hamon?
Ang 100 g ng sabaw ng gisantes at hamon ay may 73 kcal, 4.1 g na protina, 9.8 g na carbohydrate at 2.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng sabaw ng gisantes at hamon?
Ang 50 g ng sabaw ng gisantes at hamon ay may 37 kcal, 2.1 g na protina, 4.9 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng sabaw ng gisantes at hamon?
Ang 150 g ng sabaw ng gisantes at hamon ay may 110 kcal, 6.2 g na protina, 15 g na carbohydrate at 3.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng sabaw ng gisantes at hamon?
Ang 200 g ng sabaw ng gisantes at hamon ay may 146 kcal, 8.2 g na protina, 20 g na carbohydrate at 4.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng sabaw ng gisantes at hamon?
Ang 250 g ng sabaw ng gisantes at hamon ay may 183 kcal, 10 g na protina, 25 g na carbohydrate at 5.5 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 17-829 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla