Alamin ang laman ng plato mo
Pepper, hot chili, canned
Calories at mga nutrisyon
27
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs5.1 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 27 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 5.1 g 2%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.2 g 4%
- Asukal 5.1 g —
- Sodium 1173 mg 51%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 1192 µg 132%
- Bitamina C 68 mg 76%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.02 mg 2%
- Riboflavin (B2) 0.05 mg 4%
- Niacin (B3) 0.8 mg 5%
- Pantothenic acid (B5) 0.03 mg 1%
- Bitamina B6 0.15 mg 9%
- Folate (B9) 10 µg 3%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 8.9 mg 2%
Mga mineral
- Calcium 7 mg 1%
- Iron 0.5 mg 3%
- Magnesium 14 mg 3%
- Phosphorus 17 mg 1%
- Potassium 187 mg 4%
- Zinc 0.17 mg 2%
- Copper 0.1 mg 11%
- Manganese 0.14 mg 6%
- Selenium 0.3 µg 1%
- Iodine 0.4 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 27 | 0.9 g | 5.1 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 14 | 0.5 g | 2.6 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 41 | 1.4 g | 7.7 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 55 | 1.8 g | 10 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 68 | 2.3 g | 13 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Pepper sweet18 kcal / 100 g
- Pepper hot chili35 kcal / 100 g
- Pulang sili o luntiang sili de latapulang sili o luntiang sili, de lata, buo at likido21 kcal / 100 g
- Atsarang sili de-latade-lata22 kcal / 100 g
- Atsarang maanghang na silinaka-lata22 kcal / 100 g
- Konserbang luntiang silide lata21 kcal / 100 g
- Pula at maanghang na silinaka-lata, hindi kasama ang mga buto, mga solido at likido21 kcal / 100 g
- Fefferoni pickled canned19 kcal / 100 g
- Berdeng maanghang na silinaka-lata, mga pods, hindi kasama ang mga buto, mga solido at likido21 kcal / 100 g
- Sweetcorn kernels92 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Pepper, hot chili, canned
Ilang calories ang nasa 100 g ng Pepper, hot chili, canned?
Ang 100 g ng Pepper, hot chili, canned ay may 27 kcal, 0.9 g na protina, 5.1 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Pepper, hot chili, canned?
Ang 50 g ng Pepper, hot chili, canned ay may 14 kcal, 0.5 g na protina, 2.6 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Pepper, hot chili, canned?
Ang 150 g ng Pepper, hot chili, canned ay may 41 kcal, 1.4 g na protina, 7.7 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Pepper, hot chili, canned?
Ang 200 g ng Pepper, hot chili, canned ay may 55 kcal, 1.8 g na protina, 10 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Pepper, hot chili, canned?
Ang 250 g ng Pepper, hot chili, canned ay may 68 kcal, 2.3 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: Frida (Denmark) 470 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla