Alamin ang laman ng plato mo
Kohlrabi
Calories at mga nutrisyon
nilaga na may pangunahing puting sarsa
72
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.4 g
Carbs3.5 g
Taba5.6 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 72 kcal —
- Protina 1.4 g 3%
- Carbohydrate 3.5 g 1%
- Taba 5.6 g 7%
- Saturated fat 1.4 g 7%
- Hibla 0.9 g 3%
- Asukal 2.2 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 72 | 1.4 g | 3.5 g | 5.6 g |
| 50 g | 50 g | 36 | 0.7 g | 1.7 g | 2.8 g |
| 150 g | 150 g | 108 | 2.1 g | 5.2 g | 8.4 g |
| 200 g | 200 g | 144 | 2.7 g | 6.9 g | 11 g |
| 250 g | 250 g | 180 | 3.4 g | 8.7 g | 14 g |
Mga kahawig na pagkain
- Saladang kohlrabihilaw, may dressing na sour cream53 kcal / 100 g
- Celeriacpinakuluan, sa puting batayang sarsa na may krema65 kcal / 100 g
- Puting repolyopinakuluan, na may puting pangunahing sarsa40 kcal / 100 g
- Koliplorpinakuluan, may pangunahing puting sarsa48 kcal / 100 g
- Rutabaganilaga, sa pangunahing puting sarsa52 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kohlrabi
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kohlrabi?
Ang 100 g ng Kohlrabi ay may 72 kcal, 1.4 g na protina, 3.5 g na carbohydrate at 5.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kohlrabi?
Ang 50 g ng Kohlrabi ay may 36 kcal, 0.7 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 2.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kohlrabi?
Ang 150 g ng Kohlrabi ay may 108 kcal, 2.1 g na protina, 5.2 g na carbohydrate at 8.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kohlrabi?
Ang 200 g ng Kohlrabi ay may 144 kcal, 2.7 g na protina, 6.9 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kohlrabi?
Ang 250 g ng Kohlrabi ay may 180 kcal, 3.4 g na protina, 8.7 g na carbohydrate at 14 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) X535053 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla