Alamin ang laman ng plato mo
Katas ng pinya
Calories at mga nutrisyon
de-lata o nasa bote, hindi matamis, walang dagdag na ascorbic acid
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 53 kcal —
- Protina 0.4 g 1%
- Carbohydrate 13 g 5%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 0.2 g 1%
- Asukal 10 g —
- Sodium 2 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0 µg 0%
- Bitamina C 10 mg 11%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.02 mg 0%
- Bitamina K 0.3 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.06 mg 5%
- Riboflavin (B2) 0.02 mg 2%
- Niacin (B3) 0.2 mg 1%
- Pantothenic acid (B5) 0.06 mg 1%
- Bitamina B6 0.1 mg 6%
- Folate (B9) 18 µg 5%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 3.3 mg 1%
Mga mineral
- Calcium 13 mg 1%
- Iron 0.31 mg 2%
- Magnesium 12 mg 3%
- Phosphorus 8 mg 1%
- Potassium 130 mg 3%
- Zinc 0.11 mg 1%
- Copper 0.07 mg 8%
- Manganese 0.5 mg 22%
- Selenium 0.1 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 53 | 0.4 g | 13 g | 0.1 g |
| 1 bahagi | 250 g | 133 | 0.9 g | 32 g | 0.3 g |
| 2 bahagi | 500 g | 265 | 1.8 g | 63 g | 0.6 g |
| ½ bahagi | 125 g | 66 | 0.5 g | 16 g | 0.2 g |
| 3 bahagi | 750 g | 398 | 2.7 g | 95 g | 0.9 g |
| 4 bahagi | 1000 g | 530 | 3.6 g | 127 g | 1.2 g |
| 50 g | 50 g | 27 | 0.2 g | 6.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 80 | 0.5 g | 19 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 106 | 0.7 g | 25 g | 0.2 g |
Mga kahawig na pagkain
- Katas ng pinya at melonwalang idinagdag na asukal35 kcal / 100 g
- Inuming katas ng pinya at kahelmay dagdag na bitamina c, de lata50 kcal / 100 g
- Katas ng pinya saging at karotwalang idinagdag na asukal27 kcal / 100 g
- Apple juicenaka-lata o nasa bote, walang asukal, walang dagdag na ascorbic acid46 kcal / 100 g
- Katas ng ugrapesde latang o de botelyang, hindi pinatamis, walang idinagdag na ascorbic acid60 kcal / 100 g
- Katas ng mansanasde-lata o de-bote, walang idinagdag na bitamina C46 kcal / 100 g
- Pinyahilaw44 kcal / 100 g
- Delubhang pinyasa juice ng pinya, tinanggalan ng sabaw56 kcal / 100 g
- LPG na pinyasa katas49 kcal / 100 g
- Pinya na de-latatubig na pack, mga solido at likido32 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Katas ng pinya
Ilang calories ang nasa 100 g ng Katas ng pinya?
Ang 100 g ng Katas ng pinya ay may 53 kcal, 0.4 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 1 bahagi (250 g) ng Katas ng pinya?
Ang 1 bahagi (250 g) ng Katas ng pinya ay may 133 kcal, 0.9 g na protina, 32 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 2 bahagi (500 g) ng Katas ng pinya?
Ang 2 bahagi (500 g) ng Katas ng pinya ay may 265 kcal, 1.8 g na protina, 63 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa ½ bahagi (125 g) ng Katas ng pinya?
Ang ½ bahagi (125 g) ng Katas ng pinya ay may 66 kcal, 0.5 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 3 bahagi (750 g) ng Katas ng pinya?
Ang 3 bahagi (750 g) ng Katas ng pinya ay may 398 kcal, 2.7 g na protina, 95 g na carbohydrate at 0.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 4 bahagi (1000 g) ng Katas ng pinya?
Ang 4 bahagi (1000 g) ng Katas ng pinya ay may 530 kcal, 3.6 g na protina, 127 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Katas ng pinya?
Ang 50 g ng Katas ng pinya ay may 27 kcal, 0.2 g na protina, 6.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Katas ng pinya?
Ang 150 g ng Katas ng pinya ay may 80 kcal, 0.5 g na protina, 19 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Pinagmulan: USDA FoodData Central 169947 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla