Alamin ang laman ng plato mo
Pulang sili
Calories at mga nutrisyon
inihaw
39
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.1 g
Carbs6.7 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 39 kcal —
- Protina 1.1 g 2%
- Carbohydrate 6.7 g 2%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 2.4 g 8%
- Asukal 6.7 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 39 | 1.1 g | 6.7 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 20 | 0.5 g | 3.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 59 | 1.6 g | 10 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 78 | 2.2 g | 13 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 98 | 2.7 g | 17 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Pulang bell pepperhilaw32 kcal / 100 g
- Berdeng bell pepperinihaw41 kcal / 100 g
- Dilaw na bell pepperinihaw30 kcal / 100 g
- Matamis na pulang pamintanilaga39 kcal / 100 g
- Inihaw na bell pepper32 kcal / 100 g
- Dilaw o kahel na matamis na pamintainihaw28 kcal / 100 g
- Inihaw na bell pepper antipasti104 kcal / 100 g
- Matamis na pamintanilaga, may taba at asin56 kcal / 100 g
- Pulang matamis na pamintatinuyo sa pamamagitan ng pageyelo314 kcal / 100 g
- Salad ng matamis na pamintamay atsarang suka110 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Pulang sili
Ilang calories ang nasa 100 g ng Pulang sili?
Ang 100 g ng Pulang sili ay may 39 kcal, 1.1 g na protina, 6.7 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Pulang sili?
Ang 50 g ng Pulang sili ay may 20 kcal, 0.5 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Pulang sili?
Ang 150 g ng Pulang sili ay may 59 kcal, 1.6 g na protina, 10 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Pulang sili?
Ang 200 g ng Pulang sili ay may 78 kcal, 2.2 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Pulang sili?
Ang 250 g ng Pulang sili ay may 98 kcal, 2.7 g na protina, 17 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) G543072 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla