Alamin ang laman ng plato mo
Gatas na may kaunting taba
Calories at mga nutrisyon
1.2% taba, organiko
42
calorieskcal bawat 100 g
Protina3 g
Carbs4.7 g
Taba1.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 42 kcal —
- Protina 3 g 6%
- Carbohydrate 4.7 g 2%
- Taba 1.2 g 2%
- Saturated fat 0.8 g 4%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 4.7 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 42 | 3 g | 4.7 g | 1.2 g |
| 50 g | 50 g | 21 | 1.5 g | 2.4 g | 0.6 g |
| 150 g | 150 g | 63 | 4.5 g | 7.1 g | 1.8 g |
| 200 g | 200 g | 84 | 6 g | 9.4 g | 2.4 g |
| 250 g | 250 g | 105 | 7.5 g | 12 g | 3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Gatas na may kaunting taba at lasa ng tsokolatemay kaunting taba, lasa ng tsokolate, bitamina D48 kcal / 100 g
- Gatas na bahagyang inalisan ng taba0.7% taba, organiko37 kcal / 100 g
- Gatas na semi-skimmed0.5% taba, bitamina D, walang lactose33 kcal / 100 g
- Sariwang gatas na mababa ang tabasariwa, 1.5% taba, pasteurized44 kcal / 100 g
- Fermented milk na bahagyang walang taba1.5% taba48 kcal / 100 g
- Mababang-taba na gataslikido, 1% taba ng gatas, na may dinagdag na bitamina A at bitamina D42 kcal / 100 g
- Organikong buong gatasbuo, 4.1% taba, organiko67 kcal / 100 g
- Skim milklikido, 0.1% taba33 kcal / 100 g
- Mababang-tabang gataslikido, 2% taba ng gatas, na may idinagdag na bitamina A at bitamina D50 kcal / 100 g
- Evaporated milkmedyo mababa ang taba, min. 1% hanggang < 7.5% na taba109 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Gatas na may kaunting taba
Ilang calories ang nasa 100 g ng Gatas na may kaunting taba?
Ang 100 g ng Gatas na may kaunting taba ay may 42 kcal, 3 g na protina, 4.7 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Gatas na may kaunting taba?
Ang 50 g ng Gatas na may kaunting taba ay may 21 kcal, 1.5 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Gatas na may kaunting taba?
Ang 150 g ng Gatas na may kaunting taba ay may 63 kcal, 4.5 g na protina, 7.1 g na carbohydrate at 1.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Gatas na may kaunting taba?
Ang 200 g ng Gatas na may kaunting taba ay may 84 kcal, 6 g na protina, 9.4 g na carbohydrate at 2.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Gatas na may kaunting taba?
Ang 250 g ng Gatas na may kaunting taba ay may 105 kcal, 7.5 g na protina, 12 g na carbohydrate at 3 g na taba.
Pinagmulan: mvt 01.268 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla