Alamin ang laman ng plato mo
Baia
Calories at mga nutrisyon
48
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs9.6 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 48 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 9.6 g 3%
- Taba 0.3 g 0%
- Hibla 1.5 g 5%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 48 | 0.9 g | 9.6 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 24 | 0.5 g | 4.8 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 72 | 1.4 g | 14 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 96 | 1.8 g | 19 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 120 | 2.3 g | 24 g | 0.7 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Baia
Ilang calories ang nasa 100 g ng Baia?
Ang 100 g ng Baia ay may 48 kcal, 0.9 g na protina, 9.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Baia?
Ang 50 g ng Baia ay may 24 kcal, 0.5 g na protina, 4.8 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Baia?
Ang 150 g ng Baia ay may 72 kcal, 1.4 g na protina, 14 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Baia?
Ang 200 g ng Baia ay may 96 kcal, 1.8 g na protina, 19 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Baia?
Ang 250 g ng Baia ay may 120 kcal, 2.3 g na protina, 24 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0018C · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla