Alamin ang laman ng plato mo
Sopas na may baka at gulay
Calories at mga nutrisyon
komersiyal
79
calorieskcal bawat 100 g
Protina7.3 g
Carbs5.3 g
Taba2.8 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 79 kcal —
- Protina 7.3 g 15%
- Carbohydrate 5.3 g 2%
- Taba 2.8 g 4%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 1.2 g 4%
- Asukal 2 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 79 | 7.3 g | 5.3 g | 2.8 g |
| 50 g | 50 g | 40 | 3.7 g | 2.7 g | 1.4 g |
| 150 g | 150 g | 119 | 11 g | 8 g | 4.2 g |
| 200 g | 200 g | 158 | 15 g | 11 g | 5.6 g |
| 250 g | 250 g | 198 | 18 g | 13 g | 7 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sopas na tupa at gulaykomersyal74 kcal / 100 g
- Sopas na gulaykomersiyal48 kcal / 100 g
- Sabaw ng bakamay mga gulay, may asin71 kcal / 100 g
- Sabaw ng gulay na may bakapara sa microwave, handang kainin, nag-iisang tatak44 kcal / 100 g
- Nilagang gulay at baka85 kcal / 100 g
- Nilagang gulay na may karne ng baka75 kcal / 100 g
- Kari ng baka at kaninkomersiyal180 kcal / 100 g
- LUMANG ESTILONG sopas ng gulay at bakacampbell's chunky49 kcal / 100 g
- Konsome ng baka na may mga gulay23 kcal / 100 g
- Kremang sopas na gulaykomersiyal74 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sopas na may baka at gulay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sopas na may baka at gulay?
Ang 100 g ng Sopas na may baka at gulay ay may 79 kcal, 7.3 g na protina, 5.3 g na carbohydrate at 2.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sopas na may baka at gulay?
Ang 50 g ng Sopas na may baka at gulay ay may 40 kcal, 3.7 g na protina, 2.7 g na carbohydrate at 1.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sopas na may baka at gulay?
Ang 150 g ng Sopas na may baka at gulay ay may 119 kcal, 11 g na protina, 8 g na carbohydrate at 4.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sopas na may baka at gulay?
Ang 200 g ng Sopas na may baka at gulay ay may 158 kcal, 15 g na protina, 11 g na carbohydrate at 5.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sopas na may baka at gulay?
Ang 250 g ng Sopas na may baka at gulay ay may 198 kcal, 18 g na protina, 13 g na carbohydrate at 7 g na taba.
Pinagmulan: ausnut F008499 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla