Alamin ang laman ng plato mo
Sopas na kamatis
Calories at mga nutrisyon
pinalapot gamit ang kanin
49
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.7 g
Carbs3.4 g
Taba3.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 49 kcal —
- Protina 0.7 g 1%
- Carbohydrate 3.4 g 1%
- Taba 3.5 g 4%
- Saturated fat 1.1 g 6%
- Hibla 0.5 g 2%
- Asukal 1.4 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 49 | 0.7 g | 3.4 g | 3.5 g |
| 50 g | 50 g | 25 | 0.3 g | 1.7 g | 1.7 g |
| 150 g | 150 g | 74 | 1 g | 5.1 g | 5.2 g |
| 200 g | 200 g | 98 | 1.3 g | 6.8 g | 6.9 g |
| 250 g | 250 g | 123 | 1.7 g | 8.5 g | 8.7 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sopas na kamatis na may pansit24 kcal / 100 g
- Kremang sopas na kamatismay asin56 kcal / 100 g
- Sopas na kamatis at makaroniinihanda mula sa pulbos na base48 kcal / 100 g
- Sopas ng kamatishanda nang kainin, instant na pulbos, pinainit kasama ng tubig32 kcal / 100 g
- Sabaw ng kamatisna-dehydrate at muling binuo40 kcal / 100 g
- Sopang tomato at kaninde-lata, kondensada93 kcal / 100 g
- Sopas mula sa tomato pastemay sabaw ng gulay41 kcal / 100 g
- Kanin na may kamatisnilaga98 kcal / 100 g
- Malinaw na sopas ng kamatismay sabaw ng gulay15 kcal / 100 g
- Sabaw na may kaninna may sabaw ng karne at mga gulay24 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sopas na kamatis
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sopas na kamatis?
Ang 100 g ng Sopas na kamatis ay may 49 kcal, 0.7 g na protina, 3.4 g na carbohydrate at 3.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sopas na kamatis?
Ang 50 g ng Sopas na kamatis ay may 25 kcal, 0.3 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 1.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sopas na kamatis?
Ang 150 g ng Sopas na kamatis ay may 74 kcal, 1 g na protina, 5.1 g na carbohydrate at 5.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sopas na kamatis?
Ang 200 g ng Sopas na kamatis ay may 98 kcal, 1.3 g na protina, 6.8 g na carbohydrate at 6.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sopas na kamatis?
Ang 250 g ng Sopas na kamatis ay may 123 kcal, 1.7 g na protina, 8.5 g na carbohydrate at 8.7 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) X445213 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla