Alamin ang laman ng plato mo
nilagang lentil
Calories at mga nutrisyon
na may berdeng lentil, mga ugat na gulay, at gata ng niyog
81
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.4 g
Carbs6.2 g
Taba4.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 81 kcal —
- Protina 2.4 g 5%
- Carbohydrate 6.2 g 2%
- Taba 4.5 g 6%
- Saturated fat 3.2 g 16%
- Hibla 2.9 g 10%
- Asukal 2.6 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 81 | 2.4 g | 6.2 g | 4.5 g |
| 50 g | 50 g | 41 | 1.2 g | 3.1 g | 2.3 g |
| 150 g | 150 g | 122 | 3.6 g | 9.3 g | 6.8 g |
| 200 g | 200 g | 162 | 4.8 g | 12 g | 9 g |
| 250 g | 250 g | 203 | 6 g | 16 g | 11 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa nilagang lentil
Ilang calories ang nasa 100 g ng nilagang lentil?
Ang 100 g ng nilagang lentil ay may 81 kcal, 2.4 g na protina, 6.2 g na carbohydrate at 4.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng nilagang lentil?
Ang 50 g ng nilagang lentil ay may 41 kcal, 1.2 g na protina, 3.1 g na carbohydrate at 2.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng nilagang lentil?
Ang 150 g ng nilagang lentil ay may 122 kcal, 3.6 g na protina, 9.3 g na carbohydrate at 6.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng nilagang lentil?
Ang 200 g ng nilagang lentil ay may 162 kcal, 4.8 g na protina, 12 g na carbohydrate at 9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng nilagang lentil?
Ang 250 g ng nilagang lentil ay may 203 kcal, 6 g na protina, 16 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Pinagmulan: slv 6418 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla