Alamin ang laman ng plato mo
Mga flakes ng rye
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan
50
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.5 g
Carbs9.1 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 50 kcal —
- Protina 1.5 g 3%
- Carbohydrate 9.1 g 3%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 2.3 g 8%
- Asukal 0.2 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 50 | 1.5 g | 9.1 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 25 | 0.8 g | 4.6 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 75 | 2.3 g | 14 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 100 | 3 g | 18 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 125 | 3.8 g | 23 g | 0.7 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Mga flakes ng rye
Ilang calories ang nasa 100 g ng Mga flakes ng rye?
Ang 100 g ng Mga flakes ng rye ay may 50 kcal, 1.5 g na protina, 9.1 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Mga flakes ng rye?
Ang 50 g ng Mga flakes ng rye ay may 25 kcal, 0.8 g na protina, 4.6 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Mga flakes ng rye?
Ang 150 g ng Mga flakes ng rye ay may 75 kcal, 2.3 g na protina, 14 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Mga flakes ng rye?
Ang 200 g ng Mga flakes ng rye ay may 100 kcal, 3 g na protina, 18 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Mga flakes ng rye?
Ang 250 g ng Mga flakes ng rye ay may 125 kcal, 3.8 g na protina, 23 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) C123032 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla