Alamin ang laman ng plato mo
Magaspang na giniling na rye
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan
47
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.3 g
Carbs8.5 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 47 kcal —
- Protina 1.3 g 3%
- Carbohydrate 8.5 g 3%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 3 g 11%
- Asukal 0.2 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 47 | 1.3 g | 8.5 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 24 | 0.7 g | 4.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 71 | 2 g | 13 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 94 | 2.6 g | 17 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 118 | 3.3 g | 21 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Magaspang na giniling na rye
Ilang calories ang nasa 100 g ng Magaspang na giniling na rye?
Ang 100 g ng Magaspang na giniling na rye ay may 47 kcal, 1.3 g na protina, 8.5 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Magaspang na giniling na rye?
Ang 50 g ng Magaspang na giniling na rye ay may 24 kcal, 0.7 g na protina, 4.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Magaspang na giniling na rye?
Ang 150 g ng Magaspang na giniling na rye ay may 71 kcal, 2 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Magaspang na giniling na rye?
Ang 200 g ng Magaspang na giniling na rye ay may 94 kcal, 2.6 g na protina, 17 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Magaspang na giniling na rye?
Ang 250 g ng Magaspang na giniling na rye ay may 118 kcal, 3.3 g na protina, 21 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) C221132 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla