Alamin ang laman ng plato mo
Mandarina
Calories at mga nutrisyon
nasa juice, de-lata, pinatulo
48
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.4 g
Carbs8.1 g
Taba0.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 48 kcal —
- Protina 1.4 g 3%
- Carbohydrate 8.1 g 3%
- Taba 0.4 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 1.1 g 4%
- Asukal 8.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 48 | 1.4 g | 8.1 g | 0.4 g |
| 50 g | 50 g | 24 | 0.7 g | 4.1 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 72 | 2.1 g | 12 g | 0.7 g |
| 200 g | 200 g | 96 | 2.8 g | 16 g | 0.9 g |
| 250 g | 250 g | 120 | 3.4 g | 20 g | 1.1 g |
Mga kahawig na pagkain
- Mandarina sa arnibalde-lata59 kcal / 100 g
- Mandarinnaka-lata sa katas, buong laman32 kcal / 100 g
- Dalandande-lata, sa katas, solido at likido37 kcal / 100 g
- Katas ng mandarinmandarin, de lata, may dagdag na asukal50 kcal / 100 g
- Klementinahilaw47 kcal / 100 g
- Tangerinefrozen42 kcal / 100 g
- Karaniwang mandarinlaman nang walang balat, walang buto, nakadeposito sa syrup, mga solido at likido, kinuha sa pulo ng Martinique
- Peachnasa katas ng prutas, de-lata, pinatulo41 kcal / 100 g
- Perasnasa katas ng prutas, de-lata, pinatulo54 kcal / 100 g
- Katas ng dalanghita42 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Mandarina
Ilang calories ang nasa 100 g ng Mandarina?
Ang 100 g ng Mandarina ay may 48 kcal, 1.4 g na protina, 8.1 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Mandarina?
Ang 50 g ng Mandarina ay may 24 kcal, 0.7 g na protina, 4.1 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Mandarina?
Ang 150 g ng Mandarina ay may 72 kcal, 2.1 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Mandarina?
Ang 200 g ng Mandarina ay may 96 kcal, 2.8 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Mandarina?
Ang 250 g ng Mandarina ay may 120 kcal, 3.4 g na protina, 20 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) F6A6902 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla