Alamin ang laman ng plato mo
Mandarin
Calories at mga nutrisyon
may artipisyal na pampatamis, de lata, sinala
28
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs4.6 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 28 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 4.6 g 2%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 0.9 g 3%
- Asukal 4.6 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 28 | 0.9 g | 4.6 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 14 | 0.4 g | 2.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 42 | 1.3 g | 6.9 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 56 | 1.7 g | 9.2 g | 0.5 g |
| 250 g | 250 g | 70 | 2.1 g | 12 g | 0.7 g |
Mga kahawig na pagkain
- Karaniwang mandarinlaman nang walang balat, walang buto, nakadeposito sa syrup, mga solido at likido, kinuha sa pulo ng Martinique
- Katas ng mandarinmandarin, de lata, may dagdag na asukal50 kcal / 100 g
- Dalandande-lata, sa magaang sirup, solido at likido61 kcal / 100 g
- Melokotonmay artipisyal na pampatamis, de-lata, pinatulo41 kcal / 100 g
- Mandarinamga mandarina, hilaw53 kcal / 100 g
- Pinyamay artipisyal na pampatamis, de-lata, pinatulo24 kcal / 100 g
- Tangerinefrozen42 kcal / 100 g
- Perasmay artipisyal na pampatamis, de-lata, sinala35 kcal / 100 g
- Matamis na seresamay artipisyal na pampatamis, de-lata, pinatulo33 kcal / 100 g
- Raspberrymay artipisyal na pampatamis, de-lata, sinala14 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Mandarin
Ilang calories ang nasa 100 g ng Mandarin?
Ang 100 g ng Mandarin ay may 28 kcal, 0.9 g na protina, 4.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Mandarin?
Ang 50 g ng Mandarin ay may 14 kcal, 0.4 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Mandarin?
Ang 150 g ng Mandarin ay may 42 kcal, 1.3 g na protina, 6.9 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Mandarin?
Ang 200 g ng Mandarin ay may 56 kcal, 1.7 g na protina, 9.2 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Mandarin?
Ang 250 g ng Mandarin ay may 70 kcal, 2.1 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) F6B6902 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla