Alamin ang laman ng plato mo
Berdeng bell pepper
Calories at mga nutrisyon
nilaga
42
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.2 g
Carbs7.5 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 42 kcal —
- Protina 1.2 g 2%
- Carbohydrate 7.5 g 3%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 2.2 g 8%
- Asukal 7.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 42 | 1.2 g | 7.5 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 21 | 0.6 g | 3.7 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 63 | 1.8 g | 11 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 84 | 2.3 g | 15 g | 0.5 g |
| 250 g | 250 g | 105 | 2.9 g | 19 g | 0.7 g |
Mga kahawig na pagkain
- Berdeng matamis na siliginisa116 kcal / 100 g
- Siling berdenilaga44 kcal / 100 g
- Dilaw na bell peppernilaga30 kcal / 100 g
- Matamis na pulang pamintanilaga39 kcal / 100 g
- Matamis na pamintanilaga, may taba at asin56 kcal / 100 g
- Berdeng siling kampanapinakuluan, sinala, walang mantika, may asin23 kcal / 100 g
- Kanin na may matamis na silinilaga110 kcal / 100 g
- Siling kampananilaga (na may mantika, sibuyas, at bawang), walang asin59 kcal / 100 g
- Dilaw na matamis na pamintanilaga nang walang taba31 kcal / 100 g
- Luntiang silipinakuluan42 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Berdeng bell pepper
Ilang calories ang nasa 100 g ng Berdeng bell pepper?
Ang 100 g ng Berdeng bell pepper ay may 42 kcal, 1.2 g na protina, 7.5 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Berdeng bell pepper?
Ang 50 g ng Berdeng bell pepper ay may 21 kcal, 0.6 g na protina, 3.7 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Berdeng bell pepper?
Ang 150 g ng Berdeng bell pepper ay may 63 kcal, 1.8 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Berdeng bell pepper?
Ang 200 g ng Berdeng bell pepper ay may 84 kcal, 2.3 g na protina, 15 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Berdeng bell pepper?
Ang 250 g ng Berdeng bell pepper ay may 105 kcal, 2.9 g na protina, 19 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) G541152 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla