Alamin ang laman ng plato mo
Ameixa branca
Calories at mga nutrisyon
40
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.6 g
Carbs7.8 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 40 kcal —
- Protina 0.6 g 1%
- Carbohydrate 7.8 g 3%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.6 g 6%
- Asukal 7.8 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 40 | 0.6 g | 7.8 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 20 | 0.3 g | 3.9 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 60 | 0.9 g | 12 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 80 | 1.2 g | 16 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 100 | 1.5 g | 20 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Ameixa branca
Ilang calories ang nasa 100 g ng Ameixa branca?
Ang 100 g ng Ameixa branca ay may 40 kcal, 0.6 g na protina, 7.8 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Ameixa branca?
Ang 50 g ng Ameixa branca ay may 20 kcal, 0.3 g na protina, 3.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Ameixa branca?
Ang 150 g ng Ameixa branca ay may 60 kcal, 0.9 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Ameixa branca?
Ang 200 g ng Ameixa branca ay may 80 kcal, 1.2 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Ameixa branca?
Ang 250 g ng Ameixa branca ay may 100 kcal, 1.5 g na protina, 20 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: portfir 626 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla