Alamin ang laman ng plato mo
Mango smoothie
Calories at mga nutrisyon
may whole milk, walang asukal
64
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.2 g
Carbs8.3 g
Taba2.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 64 kcal —
- Protina 2.2 g 4%
- Carbohydrate 8.3 g 3%
- Taba 2.4 g 3%
- Hibla 0.6 g 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 64 | 2.2 g | 8.3 g | 2.4 g |
| 50 g | 50 g | 32 | 1.1 g | 4.1 g | 1.2 g |
| 150 g | 150 g | 96 | 3.3 g | 12 g | 3.5 g |
| 200 g | 200 g | 128 | 4.4 g | 17 g | 4.7 g |
| 250 g | 250 g | 160 | 5.5 g | 21 g | 5.9 g |
Mga kahawig na pagkain
- Avocado mango smoothiemula sa café/panaderya52 kcal / 100 g
- Smoothie ng strawberryfull-cream na gatas71 kcal / 100 g
- Apple smoothiemay whole milk, walang asukal63 kcal / 100 g
- Avocado smoothiemay buong-gatas ng baka82 kcal / 100 g
- Smoothie ng papayafull-cream na gatas, walang asukal59 kcal / 100 g
- Açaí mango banana smoothiewalang asukal73 kcal / 100 g
- Katas ng manggawalang idinagdag na asukal20 kcal / 100 g
- Cavendish banana smoothiemay buong-gatas ng baka89 kcal / 100 g
- Fruit smoothiemay gatas at mga produktong gatas51 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Mango smoothie
Ilang calories ang nasa 100 g ng Mango smoothie?
Ang 100 g ng Mango smoothie ay may 64 kcal, 2.2 g na protina, 8.3 g na carbohydrate at 2.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Mango smoothie?
Ang 50 g ng Mango smoothie ay may 32 kcal, 1.1 g na protina, 4.1 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Mango smoothie?
Ang 150 g ng Mango smoothie ay may 96 kcal, 3.3 g na protina, 12 g na carbohydrate at 3.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Mango smoothie?
Ang 200 g ng Mango smoothie ay may 128 kcal, 4.4 g na protina, 17 g na carbohydrate at 4.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Mango smoothie?
Ang 250 g ng Mango smoothie ay may 160 kcal, 5.5 g na protina, 21 g na carbohydrate at 5.9 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0107G · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla