Alamin ang laman ng plato mo
Champignon
Calories at mga nutrisyon
naka-kahong may tubig-alat
15
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.9 g
Carbs0.9 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 15 kcal —
- Protina 1.9 g 4%
- Carbohydrate 0.9 g 0%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.5 g 5%
- Asukal 0.2 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 15 | 1.9 g | 0.9 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 8 | 1 g | 0.5 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 23 | 2.9 g | 1.4 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 30 | 3.8 g | 1.8 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 38 | 4.8 g | 2.3 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Kabuteng champignonnaka-lata, sinala23 kcal / 100 g
- Kabuteng buttoninihaw, nasa langis, de-lata, sinala322 kcal / 100 g
- Kabutenilaga, tinuyo28 kcal / 100 g
- Kabuteng butoneshiniwa, produktong nagyelo19 kcal / 100 g
- Kabuting buttonde-lata, sinala18 kcal / 100 g
- Puting kabutehilaw22 kcal / 100 g
- De-latang kabutena-draine na laman25 kcal / 100 g
- Kabuting de-latanaubos na solidong bahagi25 kcal / 100 g
- Adobong kabutenilaga sa suka, inimbak sa langis ng rapeseed159 kcal / 100 g
- Sopas ng kabutemula sa sariwang kabute40 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Champignon
Ilang calories ang nasa 100 g ng Champignon?
Ang 100 g ng Champignon ay may 15 kcal, 1.9 g na protina, 0.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Champignon?
Ang 50 g ng Champignon ay may 8 kcal, 1 g na protina, 0.5 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Champignon?
Ang 150 g ng Champignon ay may 23 kcal, 2.9 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Champignon?
Ang 200 g ng Champignon ay may 30 kcal, 3.8 g na protina, 1.8 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Champignon?
Ang 250 g ng Champignon ay may 38 kcal, 4.8 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: slv 397 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla