Alamin ang laman ng plato mo
Champignon
Calories at mga nutrisyon
nilaga nang walang taba
42
calorieskcal bawat 100 g
Protina5.4 g
Carbs4.4 g
Taba0.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 42 kcal —
- Protina 5.4 g 11%
- Carbohydrate 4.4 g 2%
- Taba 0.4 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 2.8 g 10%
- Asukal 0.3 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 42 | 5.4 g | 4.4 g | 0.4 g |
| 50 g | 50 g | 21 | 2.7 g | 2.2 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 63 | 8.1 g | 6.6 g | 0.6 g |
| 200 g | 200 g | 84 | 11 g | 8.8 g | 0.8 g |
| 250 g | 250 g | 105 | 14 g | 11 g | 1 g |
Mga kahawig na pagkain
- Kabuteng champignoninihurno, inihaw, pinirito, ginisa, inihaw sa grill o barbecue, walang idinagdag na taba50 kcal / 100 g
- Kabuteng buttonpinirito nang walang taba35 kcal / 100 g
- Kabutenilaga, tinuyo28 kcal / 100 g
- Puting kabutehilaw22 kcal / 100 g
- Kabuting buttonginisa/pinirito sa kawali, walang dagdag na taba38 kcal / 100 g
- Kabuteng butoneshiniwa, produktong nagyelo19 kcal / 100 g
- Pinaghalong kabutepinirito nang walang taba (sa kawali)55 kcal / 100 g
- Sopas ng kabutemula sa sariwang kabute40 kcal / 100 g
- Kabute sa sarsa ng kremanilaga, sa puting batayang sarsa, may krema76 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Champignon
Ilang calories ang nasa 100 g ng Champignon?
Ang 100 g ng Champignon ay may 42 kcal, 5.4 g na protina, 4.4 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Champignon?
Ang 50 g ng Champignon ay may 21 kcal, 2.7 g na protina, 2.2 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Champignon?
Ang 150 g ng Champignon ay may 63 kcal, 8.1 g na protina, 6.6 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Champignon?
Ang 200 g ng Champignon ay may 84 kcal, 11 g na protina, 8.8 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Champignon?
Ang 250 g ng Champignon ay may 105 kcal, 14 g na protina, 11 g na carbohydrate at 1 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) K701142 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla