Alamin ang laman ng plato mo
Bean mix, frozen
Calories at mga nutrisyon
68
calorieskcal bawat 100 g
Protina5.8 g
Carbs5.4 g
Taba1.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 68 kcal —
- Protina 5.8 g 12%
- Carbohydrate 5.4 g 2%
- Taba 1.4 g 2%
- Saturated fat 0.3 g 2%
- Hibla 5.8 g 21%
- Asukal 2.5 g —
- Sodium 25 mg 1%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 19 µg 2%
- Bitamina C 9.9 mg 11%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.11 mg 1%
- Bitamina K 15.2 µg 13%
- Thiamin (B1) 0.11 mg 9%
- Riboflavin (B2) 0.08 mg 6%
- Niacin (B3) 0.62 mg 4%
- Pantothenic acid (B5) 0.08 mg 2%
- Bitamina B6 0.06 mg 4%
- Biotin (B7) 5.8 µg 19%
- Folate (B9) 84.6 µg 21%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 34 mg 6%
Mga mineral
- Calcium 49.5 mg 4%
- Iron 1.6 mg 9%
- Magnesium 35 mg 8%
- Phosphorus 105 mg 8%
- Potassium 305 mg 6%
- Zinc 0.74 mg 7%
- Copper 0.17 mg 19%
- Manganese 0.45 mg 20%
- Selenium 1.6 µg 3%
- Iodine 0 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 68 | 5.8 g | 5.4 g | 1.4 g |
| 50 g | 50 g | 34 | 2.9 g | 2.7 g | 0.7 g |
| 150 g | 150 g | 103 | 8.6 g | 8.1 g | 2 g |
| 200 g | 200 g | 137 | 12 g | 11 g | 2.7 g |
| 250 g | 250 g | 171 | 14 g | 14 g | 3.4 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Bean mix, frozen
Ilang calories ang nasa 100 g ng Bean mix, frozen?
Ang 100 g ng Bean mix, frozen ay may 68 kcal, 5.8 g na protina, 5.4 g na carbohydrate at 1.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Bean mix, frozen?
Ang 50 g ng Bean mix, frozen ay may 34 kcal, 2.9 g na protina, 2.7 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Bean mix, frozen?
Ang 150 g ng Bean mix, frozen ay may 103 kcal, 8.6 g na protina, 8.1 g na carbohydrate at 2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Bean mix, frozen?
Ang 200 g ng Bean mix, frozen ay may 137 kcal, 12 g na protina, 11 g na carbohydrate at 2.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Bean mix, frozen?
Ang 250 g ng Bean mix, frozen ay may 171 kcal, 14 g na protina, 14 g na carbohydrate at 3.4 g na taba.
Pinagmulan: Frida (Denmark) 1838 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla