Alamin ang laman ng plato mo
Salad ng inihaw na gulay
Calories at mga nutrisyon
walang mantika, walang asin
54
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.6 g
Carbs9.8 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 54 kcal —
- Protina 1.6 g 3%
- Carbohydrate 9.8 g 4%
- Taba 0.2 g 0%
- Hibla 3.1 g 11%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 54 | 1.6 g | 9.8 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 27 | 0.8 g | 4.9 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 81 | 2.4 g | 15 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 108 | 3.3 g | 20 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 135 | 4.1 g | 25 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Salad ng gulayhilaw, walang mantika, walang asin20 kcal / 100 g
- Salad ng gulay at prutaswalang mantika, walang asin23 kcal / 100 g
- Inihaw na bell pepperwalang mantika, may asin25 kcal / 100 g
- Inihaw na gulaymay asin46 kcal / 100 g
- Saladang pipinowalang mantika, walang asin10 kcal / 100 g
- Kabuteinihaw, walang mantika, walang asin34 kcal / 100 g
- Saladang brokoliniluto, walang langis, walang asin27 kcal / 100 g
- Vinaigrette para sa saladwalang asin97 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Salad ng inihaw na gulay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Salad ng inihaw na gulay?
Ang 100 g ng Salad ng inihaw na gulay ay may 54 kcal, 1.6 g na protina, 9.8 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Salad ng inihaw na gulay?
Ang 50 g ng Salad ng inihaw na gulay ay may 27 kcal, 0.8 g na protina, 4.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Salad ng inihaw na gulay?
Ang 150 g ng Salad ng inihaw na gulay ay may 81 kcal, 2.4 g na protina, 15 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Salad ng inihaw na gulay?
Ang 200 g ng Salad ng inihaw na gulay ay may 108 kcal, 3.3 g na protina, 20 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Salad ng inihaw na gulay?
Ang 250 g ng Salad ng inihaw na gulay ay may 135 kcal, 4.1 g na protina, 25 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0430B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla