Alamin ang laman ng plato mo
Ratatouille
Calories at mga nutrisyon
inihanda nang walang karne
56
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.1 g
Carbs3.3 g
Taba3.9 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 56 kcal —
- Protina 1.1 g 2%
- Carbohydrate 3.3 g 1%
- Taba 3.9 g 5%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 1.7 g 6%
- Asukal 2.7 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 56 | 1.1 g | 3.3 g | 3.9 g |
| 50 g | 50 g | 28 | 0.6 g | 1.7 g | 2 g |
| 150 g | 150 g | 84 | 1.7 g | 5 g | 5.9 g |
| 200 g | 200 g | 112 | 2.2 g | 6.6 g | 7.8 g |
| 250 g | 250 g | 140 | 2.8 g | 8.3 g | 9.8 g |
Mga tanong tungkol sa Ratatouille
Ilang calories ang nasa 100 g ng Ratatouille?
Ang 100 g ng Ratatouille ay may 56 kcal, 1.1 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 3.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Ratatouille?
Ang 50 g ng Ratatouille ay may 28 kcal, 0.6 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Ratatouille?
Ang 150 g ng Ratatouille ay may 84 kcal, 1.7 g na protina, 5 g na carbohydrate at 5.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Ratatouille?
Ang 200 g ng Ratatouille ay may 112 kcal, 2.2 g na protina, 6.6 g na carbohydrate at 7.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Ratatouille?
Ang 250 g ng Ratatouille ay may 140 kcal, 2.8 g na protina, 8.3 g na carbohydrate at 9.8 g na taba.
Pinagmulan: NEVO (Netherlands) 5318 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla