Alamin ang laman ng plato mo
Melon balls
Calories at mga nutrisyon
frozen, cantaloupe and honeydew
33
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.8 g
Carbs7.2 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 33 kcal —
- Protina 0.8 g 2%
- Carbohydrate 7.2 g 3%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 0.7 g 3%
- Sodium 31 mg 1%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 89 µg 10%
- Bitamina C 6.2 mg 7%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.17 mg 14%
- Riboflavin (B2) 0.02 mg 2%
- Niacin (B3) 0.64 mg 4%
- Pantothenic acid (B5) 0.16 mg 3%
- Bitamina B6 0.11 mg 6%
- Folate (B9) 26 µg 7%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 10 mg 1%
- Iron 0.29 mg 2%
- Magnesium 14 mg 3%
- Phosphorus 12 mg 1%
- Potassium 280 mg 6%
- Zinc 0.17 mg 2%
- Copper 0.06 mg 7%
- Manganese 0.04 mg 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 33 | 0.8 g | 7.2 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 17 | 0.4 g | 3.6 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 50 | 1.3 g | 11 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 66 | 1.7 g | 15 g | 0.5 g |
| 250 g | 250 g | 83 | 2.1 g | 18 g | 0.6 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Melon balls
Ilang calories ang nasa 100 g ng Melon balls?
Ang 100 g ng Melon balls ay may 33 kcal, 0.8 g na protina, 7.2 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Melon balls?
Ang 50 g ng Melon balls ay may 17 kcal, 0.4 g na protina, 3.6 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Melon balls?
Ang 150 g ng Melon balls ay may 50 kcal, 1.3 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Melon balls?
Ang 200 g ng Melon balls ay may 66 kcal, 1.7 g na protina, 15 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Melon balls?
Ang 250 g ng Melon balls ay may 83 kcal, 2.1 g na protina, 18 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 1606 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla