Alamin ang laman ng plato mo
Ligaw na mansanas
Calories at mga nutrisyon
hilaw
29
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.4 g
Carbs5.8 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 29 kcal —
- Protina 0.4 g 1%
- Carbohydrate 5.8 g 2%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 0.6 g 2%
- Asukal 5.8 g —
- Sodium 1 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 4 µg 0%
- Bitamina C 8 mg 9%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.03 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.02 mg 2%
- Niacin (B3) 0.1 mg 1%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 5.1 mg 1%
Mga mineral
- Calcium 18 mg 1%
- Iron 0.36 mg 2%
- Magnesium 7 mg 2%
- Phosphorus 15 mg 1%
- Potassium 194 mg 4%
- Copper 0.07 mg 7%
- Manganese 0.12 mg 5%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 29 | 0.4 g | 5.8 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 14 | 0.2 g | 2.9 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 43 | 0.6 g | 8.7 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 57 | 0.8 g | 12 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 72 | 1 g | 15 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Ligaw na mansanas
Ilang calories ang nasa 100 g ng Ligaw na mansanas?
Ang 100 g ng Ligaw na mansanas ay may 29 kcal, 0.4 g na protina, 5.8 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Ligaw na mansanas?
Ang 50 g ng Ligaw na mansanas ay may 14 kcal, 0.2 g na protina, 2.9 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Ligaw na mansanas?
Ang 150 g ng Ligaw na mansanas ay may 43 kcal, 0.6 g na protina, 8.7 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Ligaw na mansanas?
Ang 200 g ng Ligaw na mansanas ay may 57 kcal, 0.8 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Ligaw na mansanas?
Ang 250 g ng Ligaw na mansanas ay may 72 kcal, 1 g na protina, 15 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: Frida (Denmark) 465 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla