Alamin ang laman ng plato mo
Morel
Calories at mga nutrisyon
de-lata, pinatulo
33
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.6 g
Carbs0.6 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 33 kcal —
- Protina 2.6 g 5%
- Carbohydrate 0.6 g 0%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 8.4 g 30%
- Asukal 0.6 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 33 | 2.6 g | 0.6 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 17 | 1.3 g | 0.3 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 50 | 3.9 g | 0.9 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 66 | 5.2 g | 1.2 g | 0.7 g |
| 250 g | 250 g | 83 | 6.5 g | 1.5 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Morel
Ilang calories ang nasa 100 g ng Morel?
Ang 100 g ng Morel ay may 33 kcal, 2.6 g na protina, 0.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Morel?
Ang 50 g ng Morel ay may 17 kcal, 1.3 g na protina, 0.3 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Morel?
Ang 150 g ng Morel ay may 50 kcal, 3.9 g na protina, 0.9 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Morel?
Ang 200 g ng Morel ay may 66 kcal, 5.2 g na protina, 1.2 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Morel?
Ang 250 g ng Morel ay may 83 kcal, 6.5 g na protina, 1.5 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) K703902 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla