Alamin ang laman ng plato mo
Kalabasang pattypan
Calories at mga nutrisyon
niluto
31
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.2 g
Carbs3.8 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 31 kcal —
- Protina 3.2 g 6%
- Carbohydrate 3.8 g 1%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 0.6 g 2%
- Asukal 3.4 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 31 | 3.2 g | 3.8 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 16 | 1.6 g | 1.9 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 47 | 4.8 g | 5.7 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 62 | 6.4 g | 7.6 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 78 | 8 g | 9.5 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Kalabasang pattypan
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kalabasang pattypan?
Ang 100 g ng Kalabasang pattypan ay may 31 kcal, 3.2 g na protina, 3.8 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kalabasang pattypan?
Ang 50 g ng Kalabasang pattypan ay may 16 kcal, 1.6 g na protina, 1.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kalabasang pattypan?
Ang 150 g ng Kalabasang pattypan ay may 47 kcal, 4.8 g na protina, 5.7 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kalabasang pattypan?
Ang 200 g ng Kalabasang pattypan ay may 62 kcal, 6.4 g na protina, 7.6 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kalabasang pattypan?
Ang 250 g ng Kalabasang pattypan ay may 78 kcal, 8 g na protina, 9.5 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: ausnut F008810 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla