Alamin ang laman ng plato mo
Bouillon, beef, cube, prepared
Calories at mga nutrisyon
6
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.1 g
Carbs0.2 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 6 kcal —
- Protina 1.1 g 2%
- Carbohydrate 0.2 g 0%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 0.2 g —
- Sodium 326 mg 14%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0 µg 0%
- Bitamina C 0 mg 0%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0 mg 0%
- Bitamina K 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0 mg 0%
- Riboflavin (B2) 0 mg 0%
- Niacin (B3) 0 mg 0%
- Pantothenic acid (B5) 0.02 mg 0%
- Bitamina B6 0 mg 0%
- Folate (B9) 1.2 µg 0%
- Bitamina B12 0.06 µg 3%
- Choline 1.4 mg 0%
Mga mineral
- Calcium 4.7 mg 0%
- Iron 0.01 mg 0%
- Magnesium 2 mg 0%
- Phosphorus 4.3 mg 0%
- Potassium 16.1 mg 0%
- Zinc 0 mg 0%
- Copper 0 mg 0%
- Manganese 0.01 mg 0%
- Selenium 0 µg 0%
- Iodine 1.5 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 6 | 1.1 g | 0.2 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 3 | 0.6 g | 0.1 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 9 | 1.7 g | 0.3 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 13 | 2.3 g | 0.4 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 16 | 2.8 g | 0.6 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Bouillon beef concentrated cube161 kcal / 100 g
- Meat extract cube187 kcal / 100 g
- Bouillon meat prepared5 kcal / 100 g
- Stock meat from cube prepared3 kcal / 100 g
- Stock from cube prepared5 kcal / 100 g
- Sabaw ng baka o sabawde-lata, handa nang ihain7 kcal / 100 g
- Sabaw ng bakapulbos, inihanda sa tubig3 kcal / 100 g
- Cube ng sabaw ng baka
Mga tanong tungkol sa Bouillon, beef, cube, prepared
Ilang calories ang nasa 100 g ng Bouillon, beef, cube, prepared?
Ang 100 g ng Bouillon, beef, cube, prepared ay may 6 kcal, 1.1 g na protina, 0.2 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Bouillon, beef, cube, prepared?
Ang 50 g ng Bouillon, beef, cube, prepared ay may 3 kcal, 0.6 g na protina, 0.1 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Bouillon, beef, cube, prepared?
Ang 150 g ng Bouillon, beef, cube, prepared ay may 9 kcal, 1.7 g na protina, 0.3 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Bouillon, beef, cube, prepared?
Ang 200 g ng Bouillon, beef, cube, prepared ay may 13 kcal, 2.3 g na protina, 0.4 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Bouillon, beef, cube, prepared?
Ang 250 g ng Bouillon, beef, cube, prepared ay may 16 kcal, 2.8 g na protina, 0.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: Frida (Denmark) 534 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla