Alamin ang laman ng plato mo
Red curry chicken, takeaway
Calories at mga nutrisyon
130
calorieskcal bawat 100 g
Protina8.7 g
Carbs4.9 g
Taba8.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 130 kcal —
- Protina 8.7 g 17%
- Carbohydrate 4.9 g 2%
- Taba 8.2 g 11%
- Saturated fat 3.9 g 20%
- Hibla 0.8 g 3%
- Asukal 4.6 g —
- Sodium 655 mg 28%
- Cholesterol 24.7 mg 8%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 46.9 µg 5%
- Bitamina C 6.4 mg 7%
- Bitamina D 0.25 µg 1%
- Bitamina E 1.1 mg 7%
- Bitamina K 17.3 µg 14%
- Thiamin (B1) 0.06 mg 5%
- Riboflavin (B2) 0.05 mg 4%
- Niacin (B3) 3.1 mg 19%
- Pantothenic acid (B5) 0.47 mg 9%
- Bitamina B6 0.14 mg 8%
- Biotin (B7) 4 µg 13%
- Folate (B9) 13.4 µg 3%
- Bitamina B12 0.1 µg 4%
- Choline 2.4 mg 0%
Mga mineral
- Calcium 15 mg 1%
- Iron 0.58 mg 3%
- Magnesium 21 mg 5%
- Phosphorus 91.5 mg 7%
- Potassium 225 mg 5%
- Zinc 0.38 mg 3%
- Copper 0.08 mg 8%
- Manganese 0.29 mg 12%
- Selenium 4.7 µg 8%
- Iodine 13 µg 9%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 130 | 8.7 g | 4.9 g | 8.2 g |
| 50 g | 50 g | 65 | 4.3 g | 2.5 g | 4.1 g |
| 150 g | 150 g | 195 | 13 g | 7.4 g | 12 g |
| 200 g | 200 g | 260 | 17 g | 9.8 g | 17 g |
| 250 g | 250 g | 325 | 22 g | 12 g | 21 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Red curry chicken, takeaway
Ilang calories ang nasa 100 g ng Red curry chicken, takeaway?
Ang 100 g ng Red curry chicken, takeaway ay may 130 kcal, 8.7 g na protina, 4.9 g na carbohydrate at 8.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Red curry chicken, takeaway?
Ang 50 g ng Red curry chicken, takeaway ay may 65 kcal, 4.3 g na protina, 2.5 g na carbohydrate at 4.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Red curry chicken, takeaway?
Ang 150 g ng Red curry chicken, takeaway ay may 195 kcal, 13 g na protina, 7.4 g na carbohydrate at 12 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Red curry chicken, takeaway?
Ang 200 g ng Red curry chicken, takeaway ay may 260 kcal, 17 g na protina, 9.8 g na carbohydrate at 17 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Red curry chicken, takeaway?
Ang 250 g ng Red curry chicken, takeaway ay may 325 kcal, 22 g na protina, 12 g na carbohydrate at 21 g na taba.
Pinagmulan: Frida (Denmark) 1980 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla