Alamin ang laman ng plato mo
Nilagang garbansos
Calories at mga nutrisyon
may aprikot at halo-halong gulay
63
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.8 g
Carbs7.3 g
Taba2.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 63 kcal —
- Protina 1.8 g 4%
- Carbohydrate 7.3 g 3%
- Taba 2.5 g 3%
- Saturated fat 1.4 g 7%
- Hibla 2.1 g 8%
- Asukal 3.4 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 63 | 1.8 g | 7.3 g | 2.5 g |
| 50 g | 50 g | 32 | 0.9 g | 3.7 g | 1.3 g |
| 150 g | 150 g | 95 | 2.7 g | 11 g | 3.8 g |
| 200 g | 200 g | 126 | 3.6 g | 15 g | 5 g |
| 250 g | 250 g | 158 | 4.5 g | 18 g | 6.3 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Nilagang garbansos
Ilang calories ang nasa 100 g ng Nilagang garbansos?
Ang 100 g ng Nilagang garbansos ay may 63 kcal, 1.8 g na protina, 7.3 g na carbohydrate at 2.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Nilagang garbansos?
Ang 50 g ng Nilagang garbansos ay may 32 kcal, 0.9 g na protina, 3.7 g na carbohydrate at 1.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Nilagang garbansos?
Ang 150 g ng Nilagang garbansos ay may 95 kcal, 2.7 g na protina, 11 g na carbohydrate at 3.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Nilagang garbansos?
Ang 200 g ng Nilagang garbansos ay may 126 kcal, 3.6 g na protina, 15 g na carbohydrate at 5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Nilagang garbansos?
Ang 250 g ng Nilagang garbansos ay may 158 kcal, 4.5 g na protina, 18 g na carbohydrate at 6.3 g na taba.
Pinagmulan: slv 6422 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla