Alamin ang laman ng plato mo
Kabuteng chanterelle
Calories at mga nutrisyon
nilaga
97
calorieskcal bawat 100 g
Protina4.6 g
Carbs1.5 g
Taba7.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 97 kcal —
- Protina 4.6 g 9%
- Carbohydrate 1.5 g 1%
- Taba 7.3 g 9%
- Saturated fat 1 g 5%
- Hibla 3.7 g 13%
- Asukal 1.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 97 | 4.6 g | 1.5 g | 7.3 g |
| 50 g | 50 g | 49 | 2.3 g | 0.8 g | 3.7 g |
| 150 g | 150 g | 146 | 6.9 g | 2.3 g | 11 g |
| 200 g | 200 g | 194 | 9.2 g | 3 g | 15 g |
| 250 g | 250 g | 243 | 12 g | 3.8 g | 18 g |
Mga kahawig na pagkain
- Kanin na may kabuteng chanterellenilaga141 kcal / 100 g
- Kabuteng chanterelle sa puting sarsa169 kcal / 100 g
- Kabuteng kantarelahilaw24 kcal / 100 g
- Chanterellepinakuluan20 kcal / 100 g
- Chanterelle mushroomhilaw32 kcal / 100 g
- Morelnilaga nang dahan-dahan41 kcal / 100 g
- Kabuteng talabanilaga45 kcal / 100 g
- Kabutenilaga, na may kulay-gatas110 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kabuteng chanterelle
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kabuteng chanterelle?
Ang 100 g ng Kabuteng chanterelle ay may 97 kcal, 4.6 g na protina, 1.5 g na carbohydrate at 7.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kabuteng chanterelle?
Ang 50 g ng Kabuteng chanterelle ay may 49 kcal, 2.3 g na protina, 0.8 g na carbohydrate at 3.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kabuteng chanterelle?
Ang 150 g ng Kabuteng chanterelle ay may 146 kcal, 6.9 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kabuteng chanterelle?
Ang 200 g ng Kabuteng chanterelle ay may 194 kcal, 9.2 g na protina, 3 g na carbohydrate at 15 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kabuteng chanterelle?
Ang 250 g ng Kabuteng chanterelle ay may 243 kcal, 12 g na protina, 3.8 g na carbohydrate at 18 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) X512053 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla