Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
Bánh quy ngọt
Calo và thông tin dinh dưỡng
không gluten, có trái cây sấy khô, thương mại
469
calokcal mỗi 100 g
Đạm3,6 g
Carb68 g
Chất béo21 g
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 469 kcal —
- Chất đạm 3,6 g 7%
- Carbohydrate 68 g 25%
- Chất béo 21 g 27%
- Chất béo bão hòa 18 g 90%
- Chất xơ 1,8 g 6%
- Đường 35 g —
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 469 | 3,6 g | 68 g | 21 g |
| 50 g | 50 g | 235 | 1,8 g | 34 g | 11 g |
| 150 g | 150 g | 704 | 5,4 g | 101 g | 31 g |
| 200 g | 200 g | 938 | 7,2 g | 135 g | 42 g |
| 250 g | 250 g | 1173 | 9 g | 169 g | 52 g |
Thực phẩm tương tự
- Bánh quy ngọt ăn sángsản xuất công nghiệp437 kcal / 100 g
- Bánh quy ngọt nhân trái câysản xuất thương mại357 kcal / 100 g
- Bánh quy ngọt cho trẻ em440 kcal / 100 g
- Bánh quy ngọt đơn giảnthương mại446 kcal / 100 g
- Bánh quy ngọt mỏngvới yến mạch451 kcal / 100 g
- Bánh quy hạt sô-cô-lakhông gluten, dạng hạt hoặc phủ, thương mại514 kcal / 100 g
- Bánh quy kẹp ngọtkhông gluten, nhân kem, thương mại465 kcal / 100 g
- Bích quỳkhông thêm đường và có chất tạo ngọt429 kcal / 100 g
- Bánh quy ngọt vị gừngsản xuất thương mại424 kcal / 100 g
- Bánh quy ngọt vị sô-cô-lathương mại467 kcal / 100 g
Câu hỏi về Bánh quy ngọt
100 g Bánh quy ngọt có bao nhiêu calo?
100 g Bánh quy ngọt có 469 kcal, gồm 3,6 g đạm, 68 g carbohydrate và 21 g chất béo.
50 g Bánh quy ngọt có bao nhiêu calo?
50 g Bánh quy ngọt có 235 kcal, gồm 1,8 g đạm, 34 g carbohydrate và 11 g chất béo.
150 g Bánh quy ngọt có bao nhiêu calo?
150 g Bánh quy ngọt có 704 kcal, gồm 5,4 g đạm, 101 g carbohydrate và 31 g chất béo.
200 g Bánh quy ngọt có bao nhiêu calo?
200 g Bánh quy ngọt có 938 kcal, gồm 7,2 g đạm, 135 g carbohydrate và 42 g chất béo.
250 g Bánh quy ngọt có bao nhiêu calo?
250 g Bánh quy ngọt có 1173 kcal, gồm 9 g đạm, 169 g carbohydrate và 52 g chất béo.
Nguồn: ausnut F010073 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ