Alamin ang laman ng plato mo
Sorbetes na vanilla
Calories at mga nutrisyon
walang idinagdag na asukal
105
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.9 g
Carbs6.5 g
Taba4.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 105 kcal —
- Protina 3.9 g 8%
- Carbohydrate 6.5 g 2%
- Taba 4.4 g 6%
- Saturated fat 2.9 g 14%
- Hibla 12 g 43%
- Asukal 6.5 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 105 | 3.9 g | 6.5 g | 4.4 g |
| 50 g | 50 g | 53 | 2 g | 3.3 g | 2.2 g |
| 150 g | 150 g | 158 | 5.9 g | 9.8 g | 6.6 g |
| 200 g | 200 g | 210 | 7.8 g | 13 g | 8.8 g |
| 250 g | 250 g | 263 | 9.8 g | 16 g | 11 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sorbetes na vanilla na mababa ang tabahumigit-kumulang 3%155 kcal / 100 g
- Sorbetes na vanilla sa stickmay sarsa ng karamelo, binalutan ng tsokolate333 kcal / 100 g
- Sorbetes na gawa sa gatas na may banilya at tsokolatewalang idinagdag na asukal129 kcal / 100 g
- Sorbetes na lasang banilyataba mga 8%177 kcal / 100 g
- Ice cream na banilyawalang taba138 kcal / 100 g
- Dairy na sorbetes na tsokolatewalang idinagdag na asukal119 kcal / 100 g
- Vanilla ice creambreyers, walang idinagdag na asukal143 kcal / 100 g
- Magaan na sorbetes na banilyamay aspartame169 kcal / 100 g
- Ice cream na vanillaregular, mababa ang karbohidrat216 kcal / 100 g
- Vanilla ice cream without cream166 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sorbetes na vanilla
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sorbetes na vanilla?
Ang 100 g ng Sorbetes na vanilla ay may 105 kcal, 3.9 g na protina, 6.5 g na carbohydrate at 4.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sorbetes na vanilla?
Ang 50 g ng Sorbetes na vanilla ay may 53 kcal, 2 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 2.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sorbetes na vanilla?
Ang 150 g ng Sorbetes na vanilla ay may 158 kcal, 5.9 g na protina, 9.8 g na carbohydrate at 6.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sorbetes na vanilla?
Ang 200 g ng Sorbetes na vanilla ay may 210 kcal, 7.8 g na protina, 13 g na carbohydrate at 8.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sorbetes na vanilla?
Ang 250 g ng Sorbetes na vanilla ay may 263 kcal, 9.8 g na protina, 16 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Pinagmulan: mvt 01.315 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla