Alamin ang laman ng plato mo
Sopas na may bacon at gulay
Calories at mga nutrisyon
gawang-bahay
60
calorieskcal bawat 100 g
Protina5.4 g
Carbs2.9 g
Taba2.7 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 60 kcal —
- Protina 5.4 g 11%
- Carbohydrate 2.9 g 1%
- Taba 2.7 g 3%
- Saturated fat 0.7 g 3%
- Hibla 1.2 g 4%
- Asukal 1.4 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 60 | 5.4 g | 2.9 g | 2.7 g |
| 50 g | 50 g | 30 | 2.7 g | 1.5 g | 1.4 g |
| 150 g | 150 g | 90 | 8.1 g | 4.4 g | 4.1 g |
| 200 g | 200 g | 120 | 11 g | 5.8 g | 5.4 g |
| 250 g | 250 g | 150 | 14 g | 7.3 g | 6.8 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Sopas na may bacon at gulay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sopas na may bacon at gulay?
Ang 100 g ng Sopas na may bacon at gulay ay may 60 kcal, 5.4 g na protina, 2.9 g na carbohydrate at 2.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sopas na may bacon at gulay?
Ang 50 g ng Sopas na may bacon at gulay ay may 30 kcal, 2.7 g na protina, 1.5 g na carbohydrate at 1.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sopas na may bacon at gulay?
Ang 150 g ng Sopas na may bacon at gulay ay may 90 kcal, 8.1 g na protina, 4.4 g na carbohydrate at 4.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sopas na may bacon at gulay?
Ang 200 g ng Sopas na may bacon at gulay ay may 120 kcal, 11 g na protina, 5.8 g na carbohydrate at 5.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sopas na may bacon at gulay?
Ang 250 g ng Sopas na may bacon at gulay ay may 150 kcal, 14 g na protina, 7.3 g na carbohydrate at 6.8 g na taba.
Pinagmulan: ausnut F008585 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla