Alamin ang laman ng plato mo
Sopas na buttermilk
Calories at mga nutrisyon
pinatamis
69
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.1 g
Carbs9.9 g
Taba1.7 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 69 kcal —
- Protina 3.1 g 6%
- Carbohydrate 9.9 g 4%
- Taba 1.7 g 2%
- Saturated fat 1 g 5%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 8.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 69 | 3.1 g | 9.9 g | 1.7 g |
| 50 g | 50 g | 35 | 1.5 g | 4.9 g | 0.8 g |
| 150 g | 150 g | 104 | 4.6 g | 15 g | 2.5 g |
| 200 g | 200 g | 138 | 6.2 g | 20 g | 3.3 g |
| 250 g | 250 g | 173 | 7.7 g | 25 g | 4.2 g |
Mga kahawig na pagkain
- Malamig na sabaw ng buttermilkmatamis68 kcal / 100 g
- Panghimagas na buttermilkmay krema at paghahanda ng prutas, pinatamis110 kcal / 100 g
- Malamig na sopas na pipino buttermilk at yogurt34 kcal / 100 g
- Inuming buttermilkmay paghahanda ng prutas, pinatamis62 kcal / 100 g
- Buttermilk na may prutas51 kcal / 100 g
- Aspik na buttermilkmay arrack94 kcal / 100 g
- Lugaw na buttermilkmay puting harina ng trigo52 kcal / 100 g
- Matamis na sopas ng gataspinalapot gamit ang mga oat flake102 kcal / 100 g
- Pulbos na buttermilk363 kcal / 100 g
- Gatas ng mantikilya34 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sopas na buttermilk
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sopas na buttermilk?
Ang 100 g ng Sopas na buttermilk ay may 69 kcal, 3.1 g na protina, 9.9 g na carbohydrate at 1.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sopas na buttermilk?
Ang 50 g ng Sopas na buttermilk ay may 35 kcal, 1.5 g na protina, 4.9 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sopas na buttermilk?
Ang 150 g ng Sopas na buttermilk ay may 104 kcal, 4.6 g na protina, 15 g na carbohydrate at 2.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sopas na buttermilk?
Ang 200 g ng Sopas na buttermilk ay may 138 kcal, 6.2 g na protina, 20 g na carbohydrate at 3.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sopas na buttermilk?
Ang 250 g ng Sopas na buttermilk ay may 173 kcal, 7.7 g na protina, 25 g na carbohydrate at 4.2 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) X476140 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla