Alamin ang laman ng plato mo
Katas ng honeydew melon
Calories at mga nutrisyon
35
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.4 g
Carbs8.1 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 35 kcal —
- Protina 0.4 g 1%
- Carbohydrate 8.1 g 3%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 0.1 g 0%
- Asukal 8.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 35 | 0.4 g | 8.1 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 18 | 0.2 g | 4 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 53 | 0.6 g | 12 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 70 | 0.9 g | 16 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 88 | 1.1 g | 20 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Katas ng honeydew melon
Ilang calories ang nasa 100 g ng Katas ng honeydew melon?
Ang 100 g ng Katas ng honeydew melon ay may 35 kcal, 0.4 g na protina, 8.1 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Katas ng honeydew melon?
Ang 50 g ng Katas ng honeydew melon ay may 18 kcal, 0.2 g na protina, 4 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Katas ng honeydew melon?
Ang 150 g ng Katas ng honeydew melon ay may 53 kcal, 0.6 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Katas ng honeydew melon?
Ang 200 g ng Katas ng honeydew melon ay may 70 kcal, 0.9 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Katas ng honeydew melon?
Ang 250 g ng Katas ng honeydew melon ay may 88 kcal, 1.1 g na protina, 20 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) F533600 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla