Alamin ang laman ng plato mo
Halo para sa wok
Calories at mga nutrisyon
estilong Thai
51
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.4 g
Carbs5.3 g
Taba2.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 51 kcal —
- Protina 1.4 g 3%
- Carbohydrate 5.3 g 2%
- Taba 2.1 g 3%
- Saturated fat 0.2 g 1%
- Hibla 3 g 11%
- Asukal 4.5 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 51 | 1.4 g | 5.3 g | 2.1 g |
| 50 g | 50 g | 26 | 0.7 g | 2.7 g | 1.1 g |
| 150 g | 150 g | 77 | 2.1 g | 8 g | 3.2 g |
| 200 g | 200 g | 102 | 2.8 g | 11 g | 4.2 g |
| 250 g | 250 g | 128 | 3.5 g | 13 g | 5.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Klasikong halo para sa wok31 kcal / 100 g
- Pinaghalong gulay na istilong Asyanopinalamig nang husto29 kcal / 100 g
- Mga gulay na pang-stir-fry na Orientalluto22 kcal / 100 g
- Halo-halong gulay na istilong Asyanodeep-frozen, nilaga nang walang taba31 kcal / 100 g
- Wok mix22 kcal / 100 g
- Mga gulay para sa stir-fryistilong oriental, hilaw29 kcal / 100 g
- Halo-halong gulaypara gamitin sa mga recipe ng stir-fry35 kcal / 100 g
- Pinaghalong gulay panggisa na may noodles81 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Halo para sa wok
Ilang calories ang nasa 100 g ng Halo para sa wok?
Ang 100 g ng Halo para sa wok ay may 51 kcal, 1.4 g na protina, 5.3 g na carbohydrate at 2.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Halo para sa wok?
Ang 50 g ng Halo para sa wok ay may 26 kcal, 0.7 g na protina, 2.7 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Halo para sa wok?
Ang 150 g ng Halo para sa wok ay may 77 kcal, 2.1 g na protina, 8 g na carbohydrate at 3.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Halo para sa wok?
Ang 200 g ng Halo para sa wok ay may 102 kcal, 2.8 g na protina, 11 g na carbohydrate at 4.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Halo para sa wok?
Ang 250 g ng Halo para sa wok ay may 128 kcal, 3.5 g na protina, 13 g na carbohydrate at 5.3 g na taba.
Pinagmulan: mvt 06.676 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla