Alamin ang laman ng plato mo
Dibdib ng karne ng tupa
Calories at mga nutrisyon
nilaga nang walang taba
487
calorieskcal bawat 100 g
Protina18 g
Carbs0 g
Taba46 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 487 kcal —
- Protina 18 g 36%
- Carbohydrate 0 g 0%
- Taba 46 g 59%
- Saturated fat 21 g 105%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 0 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 487 | 18 g | 0 g | 46 g |
| 50 g | 50 g | 244 | 8.9 g | 0 g | 23 g |
| 150 g | 150 g | 731 | 27 g | 0 g | 69 g |
| 200 g | 200 g | 974 | 36 g | 0 g | 93 g |
| 250 g | 250 g | 1218 | 45 g | 0 g | 116 g |
Mga kahawig na pagkain
- Dibdib ng tupanilaga nang walang taba378 kcal / 100 g
- Taba ng dibdib ng tupanilaga nang dahan-dahan nang walang taba487 kcal / 100 g
- Puso ng tupanilaga nang walang taba213 kcal / 100 g
- Balikat ng tupanilaga nang dahan-dahan, walang taba374 kcal / 100 g
- Binti ng tupanilaga nang walang taba309 kcal / 100 g
- Bato ng tupanilaga nang walang taba169 kcal / 100 g
- Leeg ng tupanilaga nang walang taba242 kcal / 100 g
- Pata ng tupawalang taba, nilaga nang dahan-dahan nang walang taba181 kcal / 100 g
- Hita ng tupamataba, nilaga nang walang taba309 kcal / 100 g
- Dibdib ng batang bakanilaga sa mahinang apoy, walang taba229 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Dibdib ng karne ng tupa
Ilang calories ang nasa 100 g ng Dibdib ng karne ng tupa?
Ang 100 g ng Dibdib ng karne ng tupa ay may 487 kcal, 18 g na protina, 0 g na carbohydrate at 46 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Dibdib ng karne ng tupa?
Ang 50 g ng Dibdib ng karne ng tupa ay may 244 kcal, 8.9 g na protina, 0 g na carbohydrate at 23 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Dibdib ng karne ng tupa?
Ang 150 g ng Dibdib ng karne ng tupa ay may 731 kcal, 27 g na protina, 0 g na carbohydrate at 69 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Dibdib ng karne ng tupa?
Ang 200 g ng Dibdib ng karne ng tupa ay may 974 kcal, 36 g na protina, 0 g na carbohydrate at 93 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Dibdib ng karne ng tupa?
Ang 250 g ng Dibdib ng karne ng tupa ay may 1218 kcal, 45 g na protina, 0 g na carbohydrate at 116 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) U856142 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla