Alamin ang laman ng plato mo
Ayran
Calories at mga nutrisyon
hal. ayran
28
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.7 g
Carbs2.3 g
Taba1.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 28 kcal —
- Protina 1.7 g 3%
- Carbohydrate 2.3 g 1%
- Taba 1.4 g 2%
- Saturated fat 0.9 g 5%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 1.5 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 28 | 1.7 g | 2.3 g | 1.4 g |
| 50 g | 50 g | 14 | 0.9 g | 1.2 g | 0.7 g |
| 150 g | 150 g | 42 | 2.6 g | 3.5 g | 2.1 g |
| 200 g | 200 g | 56 | 3.4 g | 4.6 g | 2.8 g |
| 250 g | 250 g | 70 | 4.3 g | 5.8 g | 3.5 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Ayran
Ilang calories ang nasa 100 g ng Ayran?
Ang 100 g ng Ayran ay may 28 kcal, 1.7 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 1.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Ayran?
Ang 50 g ng Ayran ay may 14 kcal, 0.9 g na protina, 1.2 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Ayran?
Ang 150 g ng Ayran ay may 42 kcal, 2.6 g na protina, 3.5 g na carbohydrate at 2.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Ayran?
Ang 200 g ng Ayran ay may 56 kcal, 3.4 g na protina, 4.6 g na carbohydrate at 2.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Ayran?
Ang 250 g ng Ayran ay may 70 kcal, 4.3 g na protina, 5.8 g na carbohydrate at 3.5 g na taba.
Pinagmulan: slv 6959 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla