Alamin ang laman ng plato mo
Pormula para sa sanggol
Calories at mga nutrisyon
Hero Baby Nutrasense standard, 1 kada 100 ml
66
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.3 g
Carbs7.2 g
Taba3.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 66 kcal —
- Protina 1.3 g 3%
- Carbohydrate 7.2 g 3%
- Taba 3.5 g 4%
- Saturated fat 1.3 g 7%
- Hibla 0.3 g 1%
- Asukal 7.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 66 | 1.3 g | 7.2 g | 3.5 g |
| 50 g | 50 g | 33 | 0.7 g | 3.6 g | 1.8 g |
| 150 g | 150 g | 99 | 2 g | 11 g | 5.3 g |
| 200 g | 200 g | 132 | 2.6 g | 14 g | 7 g |
| 250 g | 250 g | 165 | 3.3 g | 18 g | 8.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Gatas na pormula para sa sanggolhanda nang inumin67 kcal / 100 g
- Gatas para sa paslit na Hero Baby Nutrasense 3bawat 100 ml62 kcal / 100 g
- Gatas para sa paslit na Hero Baby Nutrasense 4bawat 100 ml50 kcal / 100 g
- Pormulang kasunod na gatas Hero Baby Nutrasense Standaard 2bawat 100 ml70 kcal / 100 g
- Pormulang kasunod na gatas Hero Baby Standaard 2bawat 100 ml69 kcal / 100 g
- Pormula ng gatas para sa sanggol na Nutrilon 11 p bawat 100 ml66 kcal / 100 g
- Pormula ng gatas para sa paslitNutrilon 3, bawat 100 ml66 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Pormula para sa sanggol
Ilang calories ang nasa 100 g ng Pormula para sa sanggol?
Ang 100 g ng Pormula para sa sanggol ay may 66 kcal, 1.3 g na protina, 7.2 g na carbohydrate at 3.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Pormula para sa sanggol?
Ang 50 g ng Pormula para sa sanggol ay may 33 kcal, 0.7 g na protina, 3.6 g na carbohydrate at 1.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Pormula para sa sanggol?
Ang 150 g ng Pormula para sa sanggol ay may 99 kcal, 2 g na protina, 11 g na carbohydrate at 5.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Pormula para sa sanggol?
Ang 200 g ng Pormula para sa sanggol ay may 132 kcal, 2.6 g na protina, 14 g na carbohydrate at 7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Pormula para sa sanggol?
Ang 250 g ng Pormula para sa sanggol ay may 165 kcal, 3.3 g na protina, 18 g na carbohydrate at 8.8 g na taba.
Pinagmulan: NEVO (Netherlands) 5198 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla