Alamin ang laman ng plato mo
Kompota ng pinya
Calories at mga nutrisyon
may artipisyal na pampatamis
39
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.4 g
Carbs7.9 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 39 kcal —
- Protina 0.4 g 1%
- Carbohydrate 7.9 g 3%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.2 g 4%
- Asukal 7.9 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 39 | 0.4 g | 7.9 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 20 | 0.2 g | 4 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 59 | 0.6 g | 12 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 78 | 0.8 g | 16 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 98 | 1 g | 20 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Fruit compotemay artipisyal na pampatamis52 kcal / 100 g
- Kompote ng sagingmay artipisyal na pampatamis68 kcal / 100 g
- Kompota ng peachmay artipisyal na pampatamis35 kcal / 100 g
- Kompot ng aprikotmay artipisyal na pampatamis38 kcal / 100 g
- Kumpota ng strawberrymay artipisyal na pampatamis41 kcal / 100 g
- Pinyamay artipisyal na pampatamis, de-lata, pinatulo24 kcal / 100 g
- Kompota ng membrilyomay artipisyal na pampatamis34 kcal / 100 g
- LPG na pinyasa katas49 kcal / 100 g
- Arnibal ng pinyade-lata sa arnibal88 kcal / 100 g
- Sarsa ng mansanasmay artipisyal na pampatamis50 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kompota ng pinya
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kompota ng pinya?
Ang 100 g ng Kompota ng pinya ay may 39 kcal, 0.4 g na protina, 7.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kompota ng pinya?
Ang 50 g ng Kompota ng pinya ay may 20 kcal, 0.2 g na protina, 4 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kompota ng pinya?
Ang 150 g ng Kompota ng pinya ay may 59 kcal, 0.6 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kompota ng pinya?
Ang 200 g ng Kompota ng pinya ay may 78 kcal, 0.8 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kompota ng pinya?
Ang 250 g ng Kompota ng pinya ay may 98 kcal, 1 g na protina, 20 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) Y844912 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla