Alamin ang laman ng plato mo
Kabuteng porcini
Calories at mga nutrisyon
inihurno
64
calorieskcal bawat 100 g
Protina7.5 g
Carbs4.5 g
Taba0.6 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 64 kcal —
- Protina 7.5 g 15%
- Carbohydrate 4.5 g 2%
- Taba 0.6 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 8.4 g 30%
- Asukal 0.7 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 64 | 7.5 g | 4.5 g | 0.6 g |
| 50 g | 50 g | 32 | 3.8 g | 2.3 g | 0.3 g |
| 150 g | 150 g | 96 | 11 g | 6.8 g | 0.8 g |
| 200 g | 200 g | 128 | 15 g | 9.1 g | 1.1 g |
| 250 g | 250 g | 160 | 19 g | 11 g | 1.4 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Kabuteng porcini
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kabuteng porcini?
Ang 100 g ng Kabuteng porcini ay may 64 kcal, 7.5 g na protina, 4.5 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kabuteng porcini?
Ang 50 g ng Kabuteng porcini ay may 32 kcal, 3.8 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kabuteng porcini?
Ang 150 g ng Kabuteng porcini ay may 96 kcal, 11 g na protina, 6.8 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kabuteng porcini?
Ang 200 g ng Kabuteng porcini ay may 128 kcal, 15 g na protina, 9.1 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kabuteng porcini?
Ang 250 g ng Kabuteng porcini ay may 160 kcal, 19 g na protina, 11 g na carbohydrate at 1.4 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) K718162 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla